มุมมองบิน
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ Fly View
คุณสมบัติ Fly View
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| ประเภท | สมาร์ทโฟน |
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| เวอร์ชันระบบปฏิบัติการเมื่อเริ่มการขาย | Android 8.1 |
| ประเภทของเปลือก | คลาสสิก |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| ควบคุม | ปุ่มหน้าจอ |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| ประเภทซิมการ์ด | ไมโครซิม |
| โหมดการทำงานของซิมการ์ดหลายใบ | สลับกัน |
| น้ำหนัก | 159 ก |
| ขนาด (WxHxT) | 68.6x143.2x9.7 มม |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | IPS สีสัมผัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | มัลติทัชแบบ capacitive |
| เส้นทแยงมุม | 5.5 นิ้ว |
| ขนาดรูปภาพ | 1132x540 |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 228 |
| อัตราส่วนภาพ | 18.5:9 |
| หมุนหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| ความสามารถด้านมัลติมีเดีย | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 2 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 5 MP, 0.30 MP |
| โฟโต้แฟลช | ด้านหลัง LED |
| ฟังก์ชั่นกล้องหลัก (ด้านหลัง) | ออโต้โฟกัส |
| บันทึกวีดีโอ | มี |
| สูงสุด ความละเอียดของวิดีโอ | 1280x720 |
| สูงสุด อัตราเฟรมวิดีโอ | 30 เฟรม / วินาที |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 5 MP |
| เสียง | MP3, AAC, WAV, WMA, วิทยุ FM |
| แจ็คหูฟัง | 3.5 มม |
| การสื่อสาร | |
| มาตรฐาน | GSM 900/1800/1900, 3G, 4G LTE |
| รองรับคลื่นความถี่ LTE | 800/1800/2600 MHz |
| อินเทอร์เฟซ | Wi-Fi 802.11n, บลูทู ธ 4.0, USB |
| การนำทางด้วยดาวเทียม | จีพีเอส |
| ระบบ A-GPS | มี |
| หน่วยความจำและโปรเซสเซอร์ | |
| ซีพียู | MediaTek MT6739, 1500 MHz |
| จำนวนแกนประมวลผล | 4 |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | PowerVR GE8100 |
| หน่วยความจำในตัว | 8 GB |
| ขนาด RAM | 1 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่สูงสุด 32 GB |
| อาหาร | |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-Ion |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2500 mAh |
| เวลาพูดคุย | 10 ชม |
| เวลาเตรียมพร้อม | 160 ชม |
| เวลาฟังเพลง | 60 ชม |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| ฟังก์ชั่นอื่น ๆ | |
| ควบคุม | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียง |
| โหมดการบิน | มี |
| โปรไฟล์ A2DP | มี |
| โคมไฟ | มี |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| อุปกรณ์ | สมาร์ทโฟนแบตเตอรี่เครื่องชาร์จสาย USB |
รีวิว Fly View
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
การผสมผสานที่ยอดเยี่ยมของราคาและฟังก์ชั่นที่มีให้พร้อมคุณสมบัติ
ข้อเสีย:
กล้องหน้าถ่ายในที่มืดได้แย่มาก
แสดงความคิดเห็น:
ฉันซื้อสมาร์ทโฟนเมื่อสองสามเดือนก่อนและไม่เคยเสียใจกับตัวเลือกของฉัน ประการแรกโปรเซสเซอร์ค่อนข้างฉลาด แน่นอนว่ามันจะไม่รองรับเกมที่ "หนัก" แต่สำหรับการใช้งานในชีวิตประจำวันและอินเทอร์เน็ตนั้นสมบูรณ์แบบ ประการที่สองตลอดเวลาการใช้งานฉันไม่เคยเห็นข้อบกพร่องหรืออาการค้างใด ๆ ประการที่สามเซ็นเซอร์ทำงานได้ดีหน้าจอสว่างและอยู่ในรูปแบบที่ทันสมัยและปัง โดยทั่วไปในส่วนราคานี่เป็นหนึ่งในตัวเลือกที่ดีที่สุด ฉันให้มันห้าดาวและแนะนำให้ทุกคน
ข้อดี:
หน้าจอเรียบดีไซน์ทันสมัยแบตยาวจอใหญ่ราคาไม่แพงมาก 2 ซิมเน็ตเร็วดีจับได้ทุกที่
ข้อเสีย:
มีข้อเสียเล็ก ๆ น้อย ๆ เมื่อฉันขัดกล้องอาจจะดีกว่านี้
แสดงความคิดเห็น:
ไม่ใช่พนักงานงบน้อยที่มีหน้าจอขนาดใหญ่ ฉันชอบการออกแบบใหม่ที่มี "หน้าม้า" มันกลายเป็นเรื่องสะดวก เป็นที่น่าพอใจในมือ หน้าจอสว่างและสีสันดี อีกอย่างจะมีการเพิ่มเครื่องสแกนลายนิ้วมือโดยทั่วไปมันจะเจ๋ง
ข้อดี:
โทรศัพท์ที่ดีอย่างน่าประหลาดใจในราคา 6,000 รูเบิล ฉันคิดว่าฉันจะโง่กับ RAM 2 กิ๊กไม่ (ฉันขับรถมาสี่วัน) ทุกอย่างทำงานได้ดีฉันไม่เคยวางสาย โทรศัพท์ที่ดีในราคานี้
ข้อเสีย:
อายุการใช้งานแบตเตอรี่ แต่ฉันมีเพียงพอสำหรับหนึ่งวันโซเชียลเน็ตเวิร์กบทสนทนาเสียงแน่นอนโลหะ แต่ก็ราคาด้วย
แสดงความคิดเห็น:
โดยทั่วไปแล้วหากเป็นโทรศัพท์เพิ่มเติมหรือหากไม่มีแบรนด์ดังเช่นฉันอีกต่อไปฉันขอแนะนำมันก็เหมาะสำหรับเด็กเช่นกัน การออกแบบที่ดีมากหากมีการผลัก NFC มาที่นี่โดยทั่วไปจะสวยงามสำหรับราคานี้
ข้อดี:
ราคาต่ำหน้าจอขนาดใหญ่พร้อมรอยบาก 4 กรัมการออกแบบที่น่าสนใจ
ข้อเสีย:
การเซลฟี่ทำได้ดีในที่แสงน้อยไม่มีตัวอ่านลายนิ้วมือหาบัมเปอร์ยาก อาจหยุดทำงานหากเปิดแอปพลิเคชันจำนวนมากในระหว่างวันฉันปล่อยโปรแกรมที่กำลังทำงานอยู่ทั้งหมดในโหมดมัลติทาสก์หลายครั้ง แบตเตอรี่มีอายุการใช้งาน 1 วัน แต่หากคุณใช้งานอย่างจริงจังโปรดเตรียมที่จะชาร์จแบตเตอรี่ระหว่างวันด้วย
แสดงความคิดเห็น:
นอกจากราคาแล้วฉันยังสนใจดีไซน์ของโทรศัพท์และหน้าจอขนาดใหญ่ที่มีความเรียบทันสมัยซึ่งเป็นเหตุผลว่าทำไมฉันถึงซื้อมันจริงๆ แม้ว่าโทรศัพท์จะมีราคาประหยัด แต่ก็ดูมีสไตล์และมีราคาแพง หน้าจอที่เจ๋งมากคือสว่างไม่สะท้อนแดดการแสดงสีทำได้ดี อินเทอร์เน็ตบินคุณสามารถดูวิดีโอภาพยนตร์ ฉันพอใจในราคานี้ - สิ่งที่คุณต้องการ
ข้อดี:
การออกแบบที่ทันสมัย จอแสดงผลขนาดใหญ่สว่างเรียบ รองรับสองซิมการ์ด รวดเร็วในการใช้งาน ราคาถูก. 4G.
ข้อเสีย:
แบตเตอรี่มีขนาดเล็กเกินไป มันยากที่จะหากันชนบนมัน กล้องสอดคล้องกับระดับราคา
แสดงความคิดเห็น:
รูปแบบใหม่สำหรับ 2 ซิมการ์ดพร้อมการออกแบบที่น่าสนใจของแผงด้านหน้าดูทันสมัย อยู่ในมือสะดวกในการใช้งาน น้ำหนักไม่รู้สึก หน้าจอขนาดใหญ่ 5.5 นิ้ว - โดยหลักการแล้วไม่มีอะไรจะบ่นการแสดงสีและมุมมองที่ดีไม่จางหายไปในดวงอาทิตย์สว่างและชัดเจน ประสิทธิภาพการทำงานปกติฟังก์ชั่นทั้งหมดทำงานได้อย่างรวดเร็วโดยไม่ต้องแช่แข็ง จากข้อเสียที่เห็นได้ชัดนี่คือแบตเตอรี่โดยการใช้งานของฉันเป็นเวลา 6 ชั่วโมงบางแห่งฉันจึงแก้ปัญหานี้ด้วยแบตเตอรี่ภายนอก อย่าคาดหวังปาฏิหาริย์จากกล้องเช่นเดียวกับในหมวดงบประมาณทั้งหมด ภาพรวมประทับใจมากจากสมาร์ทโฟนประกอบดีใช้งานได้ดีไม่โดนกระเป๋า