บิน FS526 Power Plus 2
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
5
คะแนนที่ดีที่สุด
บินสมาร์ทโฟน
4G - งบประมาณ - พร้อมแบตเตอรี่ที่ดี
ซื้อ Fly FS526 Power Plus 2
ข้อมูลจำเพาะของ Fly FS526 Power Plus 2
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| ประเภท | สมาร์ทโฟน |
| ระบบปฏิบัติการ (ตอนเริ่มขาย) | Android 7.0 |
| ประเภทของเปลือก | คลาสสิก |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| โหมดการทำงานของซิมการ์ดหลายใบ | สลับกัน |
| น้ำหนัก | 171 ก |
| ขนาด (WxHxT) | 72x145x10.2 มม |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | IPS สีสัมผัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | มัลติทัชแบบ capacitive |
| เส้นทแยงมุม | 5 นิ้ว |
| ขนาดรูปภาพ | 1280x720 |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 294 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| หมุนหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| ความสามารถด้านมัลติมีเดีย | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 1 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 8 ล้านพิกเซล |
| โฟโต้แฟลช | ด้านหลัง LED |
| ฟังก์ชั่นกล้องหลัก (ด้านหลัง) | ออโต้โฟกัส |
| บันทึกวีดีโอ | มี |
| สูงสุด ความละเอียดของวิดีโอ | 1280x720 |
| สูงสุด อัตราเฟรมวิดีโอ | 30 เฟรม / วินาที |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 2 MP |
| เสียง | MP3, AAC, WAV, WMA, วิทยุ FM |
| แจ็คหูฟัง | 3.5 มม |
| การสื่อสาร | |
| มาตรฐาน | GSM 900/1800/1900, 3G, 4G LTE, LTE-A Cat 4 |
| รองรับคลื่นความถี่ LTE | 800, 1800, 2600 MHz |
| อินเทอร์เฟซ | Wi-Fi 802.11n, บลูทู ธ 4.0, USB |
| การนำทางด้วยดาวเทียม | จีพีเอส |
| ระบบ A-GPS | มี |
| หน่วยความจำและโปรเซสเซอร์ | |
| ซีพียู | MediaTek MT6737, 1300 MHz |
| จำนวนแกนประมวลผล | 4 |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | มาลี -T720 MP2 |
| หน่วยความจำในตัว | 8 GB |
| ขนาด RAM | 1 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่สูงสุด 32 GB |
| อาหาร | |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li- โพลิเมอร์ |
| ความจุแบตเตอรี่ | 4000 mAh |
| เวลาพูดคุย | 15 ชม |
| เวลาเตรียมพร้อม | 260 ชั่วโมง |
| เวลาฟังเพลง | 60 ชม |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| ฟังก์ชั่นอื่น ๆ | |
| ควบคุม | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียง |
| โหมดการบิน | มี |
| โปรไฟล์ A2DP | มี |
| เซนเซอร์ | การอ่านลายนิ้วมือ |
| โคมไฟ | มี |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| อุปกรณ์ | สมาร์ทโฟนแบตเตอรี่เครื่องชาร์จสาย USB |
รีวิว Fly FS526 Power Plus 2
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
ต้นทุนต่ำประสิทธิภาพที่ดีสำหรับการใช้งานที่สะดวกสบาย แบตเตอรี่ยาว รองรับ 2 ซิมการ์ดและอินเทอร์เน็ต 4g เครื่องสแกนลายนิ้วมือทำงานได้ทันที
ข้อเสีย:
ฉันไม่ได้สังเกตเห็นอะไรที่โดดเด่นมาก
แสดงความคิดเห็น:
ฉันมีความสุขกับโทรศัพท์! ซื้อมาในราคา 4,300 รูเบิลเมื่อปลายเดือนสิงหาคมไม่ต้องใช้ระฆังและนกหวีดฉันต้องการโทรศัพท์ธรรมดาธรรมดาที่มีฟังก์ชั่นการเข้าถึงอินเทอร์เน็ต เป็นไปได้ที่จะเชื่อมต่อซิมการ์ดสองใบซึ่งเป็นเคล็ดลับที่มีประโยชน์หากคุณต้องการประหยัดเงินในการสื่อสารคุณสามารถใส่ซิมการ์ดยุโรปและซิมการ์ดรัสเซียขณะเดินทาง :) อินเทอร์เน็ต LTE ในมอสโกจับได้อย่างมั่นใจโดยคำนึงถึงพลังทุกอย่าง ทำงานและเปิดได้อย่างรวดเร็ว ผู้ผลิตอ้างว่าแบตเตอรี่ 4000 mAh บางแห่งเพียงพอสำหรับสองวันโดยมีโหลดเฉลี่ย
ข้อดี:
ราคาไม่แพงแบตเตอรี่ 4g
แสดงความคิดเห็น:
ฉันซื้อโทรศัพท์เครื่องนี้เป็นหลักเพราะแบตเตอรีที่ทรงพลังเพื่อที่คุณจะได้ไม่ต้องเดินถือพาวเวอร์แบงค์ตลอดเวลา หน้าจอมีสีสันสดใส สำหรับอินเทอร์เน็ตเป็นเรื่องปกติ 4g คือ ไม่ใช่พลั่วขนาดขอบคุณพระเจ้า ภาพถ่ายในช่วงบ่ายมักดูดี ลายนิ้วมือเป็นสิ่งที่สะดวกและน่าสนใจมาก ฉันพอใจโดยทั่วไปเพราะเงินจำนวนนี้เป็นเรื่องที่น่าตื่นเต้น
ข้อดี:
กล้องทรงพลังแบตเตอรี่เก็บได้นาน แต่ชาร์จได้นานน้ำหนักเบาประหยัดแทบไม่ค้างหลายครั้งห่างไกลชีวิตไม่มีรอยขีดข่วน
ข้อเสีย:
แฮงค์พร้อมกับแอพพลิเคชั่นที่ค้างถ้าคุณกดปุ่มออกมันไม่คิดทันทีเมื่อใช้อินเทอร์เน็ตมันร้อนขึ้นอย่างรวดเร็ว
แสดงความคิดเห็น:
ข้อดี:
ราคาต่ำหน้าจอ 5 นิ้วแบตเตอรี่ทรงพลัง LTE
แสดงความคิดเห็น:
บริษัท นี้ได้สร้างตัวเองในด้านบวกฉันกำลังซื้อสมาร์ทโฟนเครื่องที่สี่ รุ่นนี้ได้มาในเดือนธันวาคมปีที่แล้วในราคาที่ไม่แพง 5,000 รูเบิลฉันชอบลักษณะเฉพาะในร้านด้วยเพราะราคานี้ยอดเยี่ยมมาก หน้าจอ 5 นิ้วคุณภาพ 720p ที่สวยงามทุกอย่างมองเห็นได้มุมมองที่ดีเซ็นเซอร์ทำงานได้อย่างสมบูรณ์ แบตเตอรี่มีอายุการใช้งานสองวัน (โทร, อินเทอร์เน็ต, กล้องถ่ายรูป) จากฟังก์ชั่นที่น่าพอใจมีการรองรับ 4G ในมอสโกมันจับโทรโข่งได้อย่างมั่นใจ นอกจากนี้ยังรองรับสองซิมการ์ดสะดวกมากหากคุณมีหมายเลขโทรศัพท์มากกว่าหนึ่งหมายเลข แบบจำลองมีความสมดุลดีไม่มีอะไรดังเอี๊ยดมันพอดีกับมือ
ข้อดี:
หน้าจอขนาดใหญ่ที่สะดวกสบาย, กล้องปกติ, แบตเตอรี่ที่ยอดเยี่ยม, เครื่องสแกนลายนิ้วมือ, พลาสติกพื้นผิวกันลื่นและน่าสัมผัส
ข้อเสีย:
จนถึงตอนนี้ไม่มีอะไรจะบ่น
แสดงความคิดเห็น:
สำหรับการใช้งานโทรศัพท์เป็นเวลาหนึ่งเดือนไม่มีข้อติใด ๆ ฉันใช้มันเป็นหลักเนื่องจากขนาดของแบตเตอรี่ใช้งานได้นานและชาร์จเร็ว ฉันไม่ได้ถ่ายด้วยกล้องมากนัก แต่โดยหลักการแล้วภาพจะชัดเจน ฉันชอบหน้าจอฉันมักจะใช้โทรศัพท์ของฉันเป็นเครื่องอ่านมันสะดวก