บินชีวิตเซน
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ Fly Life Zen
คุณสมบัติ Fly Life Zen
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| ประเภท | สมาร์ทโฟน |
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| เวอร์ชันระบบปฏิบัติการเมื่อเริ่มการขาย | Android 8.1 |
| ประเภทของเปลือก | คลาสสิก |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| โหมดการทำงานของซิมการ์ดหลายใบ | สลับกัน |
| น้ำหนัก | 141 ก |
| ขนาด (WxHxT) | 69x139.3x10.2 มม |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | สีสัมผัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | มัลติทัชแบบ capacitive |
| เส้นทแยงมุม | 4.95 นิ้ว |
| ขนาดรูปภาพ | 960x480 |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 217 |
| อัตราส่วนภาพ | 18:9 |
| หมุนหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| ความสามารถด้านมัลติมีเดีย | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 2 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 8 MP, 0.30 MP |
| โฟโต้แฟลช | ด้านหลัง LED |
| ฟังก์ชั่นกล้องหลัก (ด้านหลัง) | ออโต้โฟกัส |
| บันทึกวีดีโอ | มี |
| สูงสุด ความละเอียดวิดีโอ | 1280x720 |
| สูงสุด อัตราเฟรมวิดีโอ | 30 เฟรม / วินาที |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 5 MP |
| เสียง | MP3, AAC, WAV, WMA, วิทยุ FM |
| แจ็คหูฟัง | 3.5 มม |
| การสื่อสาร | |
| มาตรฐาน | ระบบ GSM 900/1800/1900, 3G |
| อินเทอร์เฟซ | Wi-Fi 802.11n, บลูทู ธ 4.2, USB |
| การนำทางด้วยดาวเทียม | จีพีเอส |
| ระบบ A-GPS | มี |
| หน่วยความจำและโปรเซสเซอร์ | |
| ซีพียู | สเปรดรัม SC7731, 1300 MHz |
| จำนวนแกนประมวลผล | 4 |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | มาลี -400 MP2 |
| หน่วยความจำในตัว | 8 GB |
| ขนาด RAM | 1 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่สูงสุด 64 GB |
| อาหาร | |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-Ion |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2200 mAh |
| เวลาพูดคุย | 8 ชม |
| เวลาเตรียมพร้อม | 150 ชม |
| เวลาฟังเพลง | 50 ชม |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| ฟังก์ชั่นอื่น ๆ | |
| ควบคุม | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียง |
| โหมดการบิน | มี |
| โปรไฟล์ A2DP | มี |
| เซนเซอร์ | การประมาณ |
| โคมไฟ | มี |
รีวิว Fly Life Zen
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
แบตเตอรี่สมาร์ทเน็ตทรอยต์ก็เพียงพอแล้ว แต่เมื่อพิจารณาจากราคาแล้วก็เป็นที่พอใจโดยทั่วไป
ข้อเสีย:
กล้องเป็นเรื่องไร้สาระเฉพาะในช่วงกลางวันเท่านั้น ito
ความคิดเห็น: