Fly Life Compact 4G
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ Fly Life Compact 4G
ข้อมูลจำเพาะ Fly Life Compact 4G
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| ประเภท | สมาร์ทโฟน |
| ระบบปฏิบัติการ (ตอนเริ่มขาย) | Android 8.1 |
| ประเภทของเปลือก | คลาสสิก |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| ควบคุม | ปุ่มหน้าจอ |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| โหมดการทำงานของซิมการ์ดหลายใบ | สลับกัน |
| น้ำหนัก | 137 ก |
| ขนาด (WxHxT) | 65.5x138.3x10 มม |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | สี TN แตะ |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | มัลติทัชแบบ capacitive |
| เส้นทแยงมุม | 5 นิ้ว |
| ขนาดรูปภาพ | 960x480 |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 215 |
| อัตราส่วนภาพ | 18:9 |
| หมุนหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| ความสามารถด้านมัลติมีเดีย | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 1 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 8 ล้านพิกเซล |
| โฟโต้แฟลช | ด้านหลัง LED |
| ฟังก์ชั่นกล้องหลัก (ด้านหลัง) | ออโต้โฟกัส |
| บันทึกวีดีโอ | มี |
| สูงสุด ความละเอียดของวิดีโอ | 1280x720 |
| สูงสุด อัตราเฟรมวิดีโอ | 30 เฟรม / วินาที |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 2 MP |
| เสียง | MP3, AAC, WAV, WMA, วิทยุ FM |
| แจ็คหูฟัง | 3.5 มม |
| การสื่อสาร | |
| มาตรฐาน | GSM 900/1800/1900, 3G, 4G LTE |
| รองรับคลื่นความถี่ LTE | FDD 800/1800/2600 MHz |
| อินเทอร์เฟซ | Wi-Fi 802.11n, บลูทู ธ 4.0, USB |
| การนำทางด้วยดาวเทียม | จีพีเอส |
| ระบบ A-GPS | มี |
| หน่วยความจำและโปรเซสเซอร์ | |
| ซีพียู | สเปรดรัม SC9832, 1300 MHz |
| จำนวนแกนประมวลผล | 4 |
| หน่วยความจำในตัว | 8 GB |
| ขนาด RAM | 1 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่สูงสุด 32 GB |
| อาหาร | |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-Ion |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2100 mAh |
| แบตเตอรี่ | ถอดออกได้ |
| เวลาพูดคุย | 8 ชม |
| เวลาเตรียมพร้อม | 140 ชั่วโมง |
| เวลาฟังเพลง | 50 ชม |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| ฟังก์ชั่นอื่น ๆ | |
| ควบคุม | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียง |
| โหมดการบิน | มี |
| โปรไฟล์ A2DP | มี |
| เซนเซอร์ | การส่องสว่างการประมาณ |
| โคมไฟ | มี |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| อุปกรณ์ | สมาร์ทโฟนแบตเตอรี่เครื่องชาร์จสาย USB หูฟัง |
รีวิว Fly Life Compact 4G
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
ที่นี่มีการติดตั้ง Android ล่าสุดฉันชอบมันสะดวกและรวดเร็ว จอแสดงผลดีสว่างในวันที่มีแดดทุกอย่างสามารถมองเห็นได้ตามปกติคุณไม่จำเป็นต้องสร้างเงาด้วยมือของคุณ) ฉันชอบกล้องฉันพิมพ์ภาพถ่ายจากโทรศัพท์สองสามครั้งมันก็ออกมาดี . อินเทอร์เน็ตบิน (ฉันมี MTS) ทุกที่
ข้อเสีย:
ไม่ (ฉันต้องการทราบจริงๆว่าฉันไม่ได้เล่นของเล่นฉันไม่ได้โหลดแอพพลิเคชั่นหนัก ๆ และโดยทั่วไปฉันจะใช้โทรศัพท์ค่อนข้างเบาตัดสินจากบทวิจารณ์บางอย่างหากโทรศัพท์ถูกโหลดก็ไม่สามารถรับมือได้ในของฉัน ทุกอย่างเรียบร้อยดี)
แสดงความคิดเห็น:
ฉันเอาไปใช้ในช่วงต้นเดือนตุลาคมสำหรับการทำงานราคาไม่สูงทำงานได้เสถียรความเร็วในการดาวน์โหลดบนอินเทอร์เน็ตนั้นยอดเยี่ยม ในขณะที่ทุกอย่างโอเคไม่มีปัญหาสำหรับเงินประเภทนั้นคุณสามารถรับมันได้และไม่คิด)
ข้อดี:
กะทัดรัดสบายมือหน้าจอขนาดใหญ่แกนประมวลผล 64 บิต
ข้อเสีย:
กล้องให้ภาพถ่ายปกติเฉพาะกลางวันหน้าจอไม่ใช่ IP เสียงเรียกเข้าอาจดังขึ้นหน่วยประมวลผลกราฟิกทันสมัย แต่มีเพียง 1 คอร์ฝาปิดแบตเตอรี่ดังเอี๊ยด
แสดงความคิดเห็น:
โทรศัพท์จะประสบความสำเร็จถ้าคุณไม่เล่นเกมและถ่ายภาพตามท้องถนนเท่านั้นอินเทอร์เน็ตทำงานได้เร็วมากไม่ร้อนขึ้นแบตเตอรี่เพียงพอสำหรับวันหรือสองวัน คู่สนทนาได้ยินฉันดีฉันก็ได้ยินเขาตามปกติ มีเซนเซอร์จับความใกล้เคียง - นี่เป็นสิ่งสำคัญสำหรับฉัน ฉันสามารถแนะนำโทรศัพท์เครื่องนี้ให้ซื้อเป็น glvorilnik ที่ยอดเยี่ยมพร้อมอินเทอร์เน็ตที่รวดเร็วทำงานได้โดยไม่มีข้อบกพร่อง ด้วย android go edition แรม 1 กิกะนั้นเพียงพอต่อสายตาจริงๆ
ข้อดี:
ซื้อเป็นของขวัญสำหรับเด็กชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 เป็นตัวเลือกของขวัญสำหรับเด็ก แน่นอนว่าไม่ใช่ iPhone หรือ sasmung แต่น่าทำงานด้วยฉลาดและมีการเชื่อมต่อ 4g และ 8.1 android กล้องที่มีออโต้โฟกัส ไม่มีกระจกป้องกันแบบดั้งเดิมในธรรมชาติฉันวางไว้จาก Alcatel 1 ในราคา 3690 ความฝันและไม่มีอะไรเพิ่มเติม
แสดงความคิดเห็น:
ข้อดี:
ราคา;) ฉลาดทำงานได้ดี 4G
ข้อเสีย:
แบตเตอรี่อ่อน ไม่เป็นไร - ฉันซื้อเป็นเราเตอร์
แสดงความคิดเห็น:
ทุกอย่างใช้งานได้ดีทุกอย่างจะดีกว่าที่จะไม่ถอดออกจากเต้าเสียบ )
สมาร์ทโฟนราคาประหยัดสะดวกในการทำงาน: สำหรับโทรออกและใช้งานระบบส่งข้อความทั้งหมด การชาร์จในโหมดโทรเพียงพอสำหรับ 3-5 วัน
ข้อดี:
อุปกรณ์อัจฉริยะ การผสมผสานที่ยอดเยี่ยมของราคา / คุณสมบัติของผู้บริโภค
ข้อเสีย:
ไม่มีข้อบกพร่องที่เห็นได้ชัดเจน
แสดงความคิดเห็น:
ฉันเอาสำหรับผู้ปกครอง "whatsapp" และข่าวอากาศ - ทุกอย่างดี และ Android 8.1 ที่สะดวก - "ผู้ติดต่อ" หากคุณออกไปข้างนอกในโหมด "รายการโปรด" มันจะเข้าสู่พวกเขาซึ่งสะดวกในการมีรูปถ่ายของผู้ติดต่อใน 2 คอลัมน์และใน android 9 ไม่มีความสะดวกเช่นนี้ และแต่ละรายการเพิ่มเติม การดำเนินการสำหรับผู้ใช้สูงอายุเป็นค่าลบ
ข้อดี:
การรวมกันของราคาและประสิทธิภาพ
ข้อเสีย:
ฉันไม่เห็นเหตุผลที่จะพบข้อผิดพลาดโดยเฉพาะอย่างยิ่งเนื่องจากรุ่นไม่แพง
แสดงความคิดเห็น:
ฉันซื้อสมาร์ทโฟนเครื่องนี้เพื่อเปลี่ยนชั่วคราวเนื่องจากเครื่องก่อนหน้านี้พังและฉันต้องการเครื่องใหม่อย่างเร่งด่วน ฉันใช้มันมาประมาณสองเดือนแล้วและแน่ใจแล้วว่าฉันจะทิ้งมันไปอย่างสมบูรณ์ มีข้อดีมากมาย แต่ฉันจะสังเกตข้อพื้นฐานที่สุดที่ฉันคิดว่าสำคัญ ตัวอย่างเช่นมีแบตเตอรี่ที่มีประสิทธิภาพเพียงพอ มันเกิดขึ้นโดยไม่ต้องชาร์จมันสามารถอยู่ได้ประมาณสองวัน ประการที่สองคือโปรเซสเซอร์ที่ชาญฉลาด ไม่ว่าในกรณีใดการใช้อินเทอร์เน็ตและแอปพลิเคชันง่ายๆก็ทำได้โดยไม่มีปัญหา โดยทั่วไปแล้วมันสามารถรับมือกับงานหลักได้ดังนั้นฉันขอแนะนำ นอกจากนี้ยังมีค่าใช้จ่ายเพนนี
ข้อดี:
ขนาดกะทัดรัดเนื่องจากหน้าจอขนาดเล็กต้นทุนต่ำมากอินเทอร์เน็ต 4g หน่วยความจำมาตรฐาน 8 GB ชาร์จแบตเตอรี่ได้นานหนึ่งวัน
ข้อเสีย:
ไม่ได้สังเกต.
แสดงความคิดเห็น:
ตอนแรกฉันสงสัยสมาร์ทโฟนเครื่องนี้ แต่เมื่อฉันพบว่ามี Android 8.1 ที่นี่ฉันจึงตัดสินใจซื้อ ฉันมีความสุขกับสมาร์ทโฟนของฉัน ใช่คุณไม่จำเป็นต้องเรียกร้องประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมใด ๆ จากเขาจากนั้นเขาก็รับมือกับงานและโปรแกรมทั้งหมดก็ทำงานได้ตามปกติ ไม่มีข้อบกพร่องในการใช้งานเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์