แท็บ Lenovo M8 TB-8505F 32Gb (2019)
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
10
คะแนนที่ดีที่สุด
แท็บเล็ตราคาไม่แพง
8 นิ้ว - Android 9 - รองรับ 3G / 4G - พร้อมแบตเตอรี่ที่ดี
ซื้อ Lenovo Tab M8 TB-8505F 32Gb (2019)
ลักษณะของ Lenovo Tab M8 TB-8505F 32Gb (2019)
Yandex.Market ข้อมูล
| ระบบ | |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 9.0 |
| ซีพียู | MediaTek Helio A22 2000 MHz |
| ความถี่ของ CPU | 2000 เมกะเฮิร์ตซ์ |
| จำนวนคอร์ | 4 |
| แกนคอมพิวเตอร์ | Cortex-A53 |
| กระบวนการทางเทคนิค | 12 นาโนเมตร |
| หน่วยความจำในตัว | 32 กิกะไบต์ |
| แกะ | 2 GB LPDDR3 |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่ microSDXC สูงสุด 128 GB |
| หน้าจอ | |
| หน้าจอ | 8 ", 1280x800 |
| หน้าจอกว้าง | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | IPS มันวาว |
| หน้าจอสัมผัส | capacitive มัลติทัช |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 189 |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | PowerVR GE8320 |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | |
| รองรับ Wi-Fi | ใช่ Wi-Fi 802.11ac, WiFi Direct |
| รองรับบลูทู ธ | ใช่บลูทู ธ 5.0 |
| กล้อง | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 1 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 5 ล้านพิกเซล |
| คุณสมบัติของกล้อง | ออโต้โฟกัส |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 2 MP |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | ใช่เสียงโมโน |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| เครื่องรับวิทยุ FM | มี |
| ฟังก์ชันการทำงาน | |
| จีพีเอส | มี |
| GLONASS | มี |
| การวางแนวหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| เซนเซอร์ | accelerometer |
| รองรับรูปแบบ | |
| เสียง | AAC, WMA, WAV, OGG, FLAC, APE, MP3 |
| วิดีโอ | MPEG-4, WMV, MKV, H.264, MOV, MP4 |
| การเชื่อมต่อ | |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกผ่าน USB | ไม่จำเป็น |
| เอาต์พุตเสียง / หูฟัง | ใช่มินิแจ็ค 3.5 มม |
| อาหาร | |
| ชั่วโมงทำงาน | 12 ชม |
| เวลาในการชาร์จแบตเตอรี่ | 3.3 ชม |
| ความจุแบตเตอรี่ | 5000 มิลลิแอมป์ |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (LxWxD) | 199.1x121.8x8.15 มม |
| น้ำหนัก | 305 ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| อุปกรณ์ | - แท็บเล็ต; - สายเคเบิล; - อะแดปเตอร์เครือข่าย - คำแนะนำ. |
| รวมสไตลัส | ไม่ |
ความคิดเห็นของลูกค้าสำหรับ Lenovo Tab M8 TB-8505F 32Gb (2019)
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
- เก็บค่าธรรมเนียมเป็นเวลานาน - การปลดปล่อยตัวเองน้อยที่สุด 0 - 1% ต่อวันหากไม่ได้ใช้ - ประกอบอย่างดีไม่มีฟันเฟือง - FPS ใน Real Racing 3 - ตั้งแต่ 30 ถึง 40 เฟรมต่อวินาที - เกือบจะไม่อุ่นขึ้นเล็กน้อยหลังจากเล่น Real Racing 3 ไปหนึ่งชั่วโมง - RAM 2 กิกะไบต์เพียงพอสำหรับทุกสิ่งที่เป็นไปได้ - กรอบบาง
ข้อเสีย:
- ROM 32 กิกะไบต์จำนวนมากถึง 6 ตัวถูกครอบครองโดย Android เกือบ 7 หลังจากอัปเดต - พิกเซลสามารถมองเห็นได้บนหน้าจอไม่สำคัญและอาจเป็นข้อได้เปรียบในแง่ของการโหลดน้อยลงและเป็นผลให้ประสิทธิภาพสูงขึ้น - ลำโพงเพียงด้านเดียวซึ่งไม่สะดวกในการรับชมละครทีวี - การเลือกวอลเปเปอร์มาตรฐานไม่ดี - ตัวเรียกใช้งานที่ไม่สามารถปรับแต่งได้ (ฉันต้องการลบแถบค้นหาในเมนูแอปพลิเคชันสร้างคอลัมน์เพิ่มอีก 1 คอลัมน์เพื่อให้ไอคอนวางบนหน้าจอได้อย่างกะทัดรัดและลายเซ็นเป็น 2 บรรทัด) - ไม่มีเฟิร์มแวร์ที่กำหนดเอง - ฝาหลังเป็นพลาสติกจริงๆ
ความคิดเห็น:
แท็บเล็ตราคาประหยัดที่ดีเป็นที่น่าเสียดายที่เสียงเมื่อรับชมภาพยนตร์นั้นมาจากด้านเดียวเท่านั้นและโดยทั่วไปแล้วกฎ
ข้อดี:
เราถือเป็นครั้งแรกสำหรับเด็กอายุ 6 ปี ทำงานอย่างชาญฉลาด ฉันยังไม่เห็นข้อเสียใด ๆ
ความคิดเห็น:
ข้อดี:
สีสันสดใสว่องไว ฉันซื้อให้เด็กเล่นเกมง่ายๆและดูการ์ตูน ฉันไม่ได้ชาร์จด้วยเครื่องชาร์จของตัวเองมันชาร์จเต็มข้ามคืน ฉันซื้อหน่วยความจำ 32g ทันทีรวมกับหน่วยความจำของแท็บเล็ต มันกลายเป็น 64g เพียงพอสำหรับเด็ก ฉันตรวจสอบในการแข่งขันที่ยากลำบากทุกอย่างทำงานได้ดี ตอนนี้ฉันมีความสุขกับแท็บเล็ตไม่อยากให้เด็กด้วยซ้ำ )))) และใช่ในครั้งแรกที่เปิดเครื่องจะได้รับการอัปเดตเป็น 9 แอนดรอยด์ทันที ))))
ข้อเสีย:
ลำโพง เขาอยู่คนเดียวและเลื่อนไปด้านข้าง แต่นี่เป็นความคิดเห็นส่วนตัวของฉัน
ความคิดเห็น:
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็น. ฉันอ่านมากทุกคนมีความคิดเห็นที่แตกต่างกัน ฉันถือโอกาส จนผมผิดหวัง. มาดูกันว่าของเล่นจะบินได้นานแค่ไหน )))
ฉันซื้อเด็กดีไว้ดูการ์ตูนเกมการศึกษาให้เล่น เป็นผลให้ฉันใช้มันเป็นระยะ มันไม่ช้าลง (youTube บิน) สำหรับเด็กอายุ 3 ขวบขนาดกำลังพอดีมันดูดีมีสไตล์เราไม่จำเป็นต้องใช้กล้องถ่ายรูป (ตัดสินจากลักษณะมันมีเพียงเล็กน้อยเท่านั้น) เสียง ดังพอ
ข้อดี:
ทำงานได้อย่างรวดเร็วคุณสามารถเล่นเกมได้โดยไม่ต้องเบรก
ข้อเสีย:
ไม่
ความคิดเห็น:
ฉันซื้อแท็บเล็ตให้ลูกชายเล่นด้วย ตามบทวิจารณ์ฉันยังอ่านและเชื่อถือได้ ทั้งหมดดี. โหลดเกมแล้วลูกชายเล่นไม่เบรก ความเร็วทำได้ดี ฉันให้ 5 ดาวทั้งหมดเพราะฉันมีความสุขกับแท็บเล็ต
ข้อดี:
ฉันได้รับแท็บเล็ตในร้าน M "วิดีโอสั่งซื้อ 1505018557 แท็บเล็ตที่ยอดเยี่ยมสำหรับเงินของฉันซื้อมาในราคา 7900 + มีคูปองวิดีโอ m ราคา 3000 เป็นเพียงเทพนิยาย))
ข้อเสีย:
ข้อบกพร่องฉันสามารถชี้ให้เห็นได้ว่าไม่มีการปรับความสว่างหน้าจออัตโนมัติเท่านั้น
ความคิดเห็น:
แท็บเล็ตเครื่องก่อนหน้านี้มีโมดูลการสื่อสารอันนี้ไม่มี แต่ในกรณีนั้นฉันไม่เคยใส่ซิมการ์ดเป็นเวลา 6 ปี ในอดีตมีหน่วยความจำขาดอยู่เสมอแอปพลิเคชันในการ์ดไม่ได้รับการติดตั้งโดยไม่มีการเต้นรำแบบชาแมนนี่คือ 32 ภายในและฉันใส่การ์ดสำหรับ 64 รวมหน่วยความจำและกลายเป็น 96 GB แอปพลิเคชันทั้งหมดได้รับการติดตั้งบน หน่วยความจำภายนอก เกมยังคงทำงานอยู่ (ตรวจสอบบน PABG) มีการนำทางสิ่งเดียวคือหลังจากแท็บเล็ต 7.9 นิ้วแท็บเล็ต 8 นิ้วดูเหมือนแคบ
Cool Plonche ทำงานได้ดี
ข้อดี:
สร้างคุณภาพที่ดี ว่องไว. ภาพฉ่ำ.
ข้อเสีย:
ไม่พบ
ความคิดเห็น:
พวกเขาเอายายของฉันเป็นของขวัญ แท็บเล็ตทำมาอย่างดีไม่ถือไปไหนไม่เป็นขน เพียงเรียกเก็บเงินเป็นเวลานานมากถึง 100% เป็นไปได้มากว่าอะแดปเตอร์ไฟอ่อน
ข้อดี:
แท็บเล็ตมีคุณสมบัติครบถ้วนตามลักษณะ ฉันซื้อมันสำหรับเด็กเขามีความสุขมาก แบตเตอรี่ถือได้อย่างน้อย 12 ชั่วโมง - สำหรับเขานี่เป็นข้อดีหลักอย่างหนึ่ง)
ข้อเสีย:
ยังไม่พบ
ความคิดเห็น:
ทุกอย่างเหมาะกับฉันอย่างสมบูรณ์)