แท็บ Lenovo M10 TB-X605L 16Gb LTE
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
10
คะแนนที่ดีที่สุด
แท็บเล็ตราคาไม่แพง
10 นิ้ว - Android 8.0 - รองรับ 3G / 4G
ซื้อ Lenovo Tab M10 TB-X605L 16Gb LTE
ลักษณะของ Lenovo Tab M10 TB-X605L 16Gb LTE
Yandex.Market ข้อมูล
| ระบบ | |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 8.1 |
| ซีพียู | Qualcomm 1800 MHz |
| ความถี่ของ CPU | 1800 เมกะเฮิรตซ์ |
| จำนวนคอร์ | 8 |
| แกนคอมพิวเตอร์ | Cortex-A53 |
| กระบวนการทางเทคนิค | 14 นาโนเมตร |
| หน่วยความจำในตัว | 16 กิกะไบต์ |
| แกะ | 2 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่ microSDXC สูงสุด 256 GB |
| หน้าจอ | |
| หน้าจอ | 10.1 ", 1920x1200 |
| หน้าจอกว้าง | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT IPS มันวาว |
| หน้าจอสัมผัส | capacitive มัลติทัช |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | อะดรีโน 506 |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | |
| รองรับ Wi-Fi | ใช่ Wi-Fi 802.11ac, WiFi Direct |
| รองรับบลูทู ธ | ใช่บลูทู ธ 4.2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| จำนวนซิมการ์ด | 1 |
| การเชื่อมต่อมือถือ | 3G, LTE |
| กล้อง | |
| กล้องหลัง | ใช่ 5 MP |
| คุณสมบัติของกล้องหลัง | ออโต้โฟกัส |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 2 Mpix |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| เครื่องรับวิทยุ FM | มี |
| ฟังก์ชันการทำงาน | |
| จีพีเอส | ใช่ด้วยการรองรับ A-GPS |
| GLONASS | มี |
| การวางแนวหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| เซนเซอร์ | accelerometer |
| มอเตอร์สั่นสะเทือน | มี |
| การเชื่อมต่อ | |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | USB-C |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกผ่าน USB | ใช่ USB 3.1 Type-C |
| USB 3.1 ประเภท -C | มี |
| เอาต์พุตเสียง / หูฟัง | ใช่ 3.5 มม |
| ขั้วต่อ Dock | มี |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 4850 mAh |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (LxWxD) | 242x168x8.1 มม |
| น้ำหนัก | 480 ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| ปีที่ประกาศ | 2018 |
ความคิดเห็นของลูกค้าสำหรับ Lenovo Tab M10 TB-X605L 16Gb LTE
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
หน้าจอมีคุณภาพเพียงพอสมดุลทุกประการ เฟิร์มแวร์ที่ดีได้รับการอัปเดตเป็น Android 9 แล้วใน Android ตัวที่ 8 นั้นน่าเบื่อ เกือบจะเป็น Android ที่บริสุทธิ์ ขาดความล่าช้าที่สำคัญในการทำงาน ข้อดีที่สำคัญที่สุดและเหตุผลว่าทำไมฉันไม่เอาเมืองจีนในประเทศจีนไปที่ aliexpress แต่เอาแท็บเล็ตนี้มาเป็นการเพิ่มประสิทธิภาพที่ดีไม่ทำให้เฟิร์มแวร์ล้าหลังแรม 578 Mb จาก 2 GB ใช้กับ Android ที่บริสุทธิ์ เป็นอย่างไรบ้างสำหรับคุณ! โดยทั่วไปแล้วฉันเพิ่มขึ้นอย่างมากประมาณ 2 GB ซึ่งตามหลักการแล้วก็ไร้ผล ในโหมดสแตนด์บายจะไม่ใช้แบตเตอรี่มากนัก มีการชาร์จที่รวดเร็วด้วยโปรเซสเซอร์ Snap 450 ที่ค่อนข้างสดและประหยัด ไม่ร้อนเกินไป
ข้อเสีย:
เฟรมขนาดใหญ่ดีไซน์สุดประหยัด เป็นไปได้ที่จะทำให้มันหนักขึ้นและเพิ่มแบตเตอรี่เล็กน้อยแท็บเล็ตมีน้ำหนักเบาคุณสามารถเพิ่มน้ำหนักได้อย่างปลอดภัยเพื่อให้แบตเตอรี่พอใจ
ความคิดเห็น:
ฉันซื้อพ่อของฉันในราคา 11k โดยรวมแล้วเป็นประสบการณ์ที่ดี สำหรับคนรุ่นเก่าฉันคิดว่าเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดเมื่อไม่จำเป็นต้องใช้ความเร็วสูง
ข้อดี:
ฉันเพิ่งซื้อเมื่อไม่นานมานี้โดยทั่วไปฉันชอบมัน หน้าจอดีเยี่ยมเสียงดังไม่มีความล่าช้าหรือบกพร่องยังไม่มีประสิทธิภาพ
ข้อเสีย:
ฉันไม่รู้ว่าคนอื่นคิดว่ามันหนักเกินไป
ความคิดเห็น:
ในขณะที่ทดสอบเล็กน้อยฉันจะเขียนรายละเอียดเพิ่มเติมในภายหลัง