เลอโนโว S5 Pro 6 / 64GB
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ Lenovo S5 Pro 6 / 64GB
ลักษณะเฉพาะ Lenovo S5 Pro 6 / 64GB
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| ประเภท | สมาร์ทโฟน |
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| เวอร์ชันระบบปฏิบัติการเมื่อเริ่มการขาย | Android 8.1 |
| ประเภทของเปลือก | คลาสสิก |
| วัสดุตัวเครื่อง | โลหะ |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| โหมดการทำงานของซิมการ์ดหลายใบ | สลับกัน |
| น้ำหนัก | 170 ก |
| ขนาด (WxHxT) | 75.45x154.5x7.7 มม |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | IPS สีสัมผัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | มัลติทัชแบบ capacitive |
| เส้นทแยงมุม | 6.2 นิ้ว |
| ขนาดรูปภาพ | 2246x1080 |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 402 |
| อัตราส่วนภาพ | 18.5:9 |
| หมุนหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| ความสามารถด้านมัลติมีเดีย | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 2 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 12 MP, 20 MP |
| รูรับแสงของกล้องหลัก (ด้านหลัง) | F / 1.80, F / 2.60 |
| โฟโต้แฟลช | ด้านหลัง LED |
| ฟังก์ชั่นกล้องหลัก (ด้านหลัง) | ออโต้โฟกัส, โหมดมาโคร, ซูมออปติคอล 2x |
| บันทึกวีดีโอ | มี |
| สูงสุด ความละเอียดวิดีโอ | 3840x2160 |
| สูงสุด อัตราเฟรมวิดีโอ | 30 เฟรม / วินาที |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 20 MP |
| เสียง | MP3, AAC, WAV, WMA, วิทยุ FM |
| แจ็คหูฟัง | 3.5 มม |
| การสื่อสาร | |
| มาตรฐาน | GSM 900/1800/1900, 3G, 4G LTE |
| อินเทอร์เฟซ | Wi-Fi 802.11ac, Bluetooth 5.0, USB |
| การนำทางด้วยดาวเทียม | GPS / GLONASS |
| หน่วยความจำและโปรเซสเซอร์ | |
| ซีพียู | Qualcomm Snapdragon 636 |
| จำนวนแกนประมวลผล | 8 |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | แอดรีโน 509 |
| หน่วยความจำในตัว | 64 กิกะไบต์ |
| ขนาด RAM | 6 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่สูงสุด 256 GB รวมกับซิมการ์ด |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 3500 mAh |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | USB Type-C |
| ฟังก์ชั่นชาร์จเร็ว | มี |
| ฟังก์ชั่นอื่น ๆ | |
| สปีกเกอร์โฟน (ลำโพงในตัว) | มี |
| ควบคุม | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียง |
| โหมดการบิน | มี |
| เซนเซอร์ | แสง, ความใกล้ชิด, เข็มทิศ, การอ่านลายนิ้วมือ |
| โคมไฟ | มี |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| คุณสมบัติ: | กล้องหน้าคู่ 20MP + 8MP |
| วันที่ประกาศ | 2018-10-18 |
ความคิดเห็นของลูกค้าสำหรับ Lenovo S5 Pro 6 / 64GB
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
ทุกอย่างโปรเซสเซอร์หน้าจอแบตเตอรี่ แรม 6 Gb แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ประกอบในบรรทัดเดียวกับ Motorola บริษัท ไอบีเอ็มในอดีตไม่ใช่ GNUSMAS
ข้อเสีย:
เฟิร์มแวร์โมดูลกล้อง 12MP (แก้ไขได้บางส่วนโดยการติดตั้งซอฟต์แวร์ของ บริษัท อื่น) เฟิร์มแวร์ภาษาจีนพร้อมภาษารัสเซียและปิดการอัปเดต
ความคิดเห็น:
บริษัท ไอบีเอ็มในอดีตไม่ใช่ GNUSMAS โทรศัพท์ที่ดีสำหรับเงิน
ข้อดี:
หน้าจอเยี่ยมความเร็วเยี่ยมกล้องดี!
ข้อเสีย:
วิดีโอที่มีกล้องที่ยอดเยี่ยมเพียงแค่ฆ่า
ความคิดเห็น: