Lenovo IdeaPad S340-15API 81NC00HMRK
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
11
คะแนนที่ดีที่สุด
แล็ปท็อปสำหรับทำงาน
2026 - สำหรับอินเทอร์เน็ต - สูงถึง 50,000 รูเบิล - ด้วยแบตเตอรี่ที่ดี - พร้อมหน้าจอที่ดี
ซื้อ Lenovo IdeaPad S340-15API 81NC00HMRK
ลักษณะเฉพาะ Lenovo IdeaPad S340-15API 81NC00HMRK
Yandex.Market ข้อมูล
| ประเภท | |
| ประเภท | แล็ปท็อปอัลตราบุ๊ก |
| ระบบปฏิบัติการ | ดอส |
| ซีพียู | |
| ซีพียู | AMD Ryzen 3 3200U 2600 MHz |
| จำนวนแกนประมวลผล | 2 |
| ขนาดแคช L2 | 1 ลบ |
| ขนาดแคช L3 | 4 ลบ |
| หน่วยความจำ | |
| หน่วยความจำ | 8 GB DDR4 2400 MHz |
| ขนาดสูงสุด | 12 GB |
| จำนวนช่อง | 1 |
| แรมบัดกรี | 4 กิกะไบต์ |
| ภาพ | |
| หน้าจอ | 15.6 นิ้วกว้าง 1920x1080 |
| ประเภทปกหน้าจอ | ป้องกันแสงจ้า |
| ประเภทเมทริกซ์หน้าจอ | IPS |
| แสงไฟหน้าจอ | LED |
| ประเภทกราฟิกการ์ด | ในตัว |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | AMD Radeon Vega 3 |
| ประเภทหน่วยความจำวิดีโอ | SMA |
| อุปกรณ์จัดเก็บข้อมูล | |
| การกำหนดค่าไดรฟ์ | SSD |
| ความจุรวม | 256 GB |
| พื้นที่จัดเก็บ SSD ทั้งหมด | 256 GB |
| อินเทอร์เฟซของไดรฟ์ | ม. 2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ของไดรฟ์ | ม. 2 2242 |
| ไดรฟ์ออปติคอล | ไม่ |
| การสื่อสาร | |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | Wi-Fi IEEE 802.11ac, บลูทู ธ 4.2 |
| อินเทอร์เฟซ | USB 3.1 Type A x 2, USB 3.1 Type-C, HDMI out, Mic / Headphone Combo |
| สล็อต | |
| เครื่องอ่านการ์ดแฟลช | มี |
| สล็อตขยาย / การ์ดหน่วยความจำ | SDHC, SDXC, SD |
| อาหาร | |
| อายุแบตเตอรี่ | 8 ชม |
| ความจุแบตเตอรี่ | 52.5 Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-Ion |
| อุปกรณ์อินพุต | |
| อุปกรณ์กำหนดตำแหน่ง | ทัชแพด |
| คีย์บอร์ดเรืองแสง | มี |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| นอกจากนี้ | |
| เว็บแคม | ใช่ 1 MP |
| คุณสมบัติ: | กรณีโลหะ |
| ขนาด (LxWxT) | 358x245x17.9 มม |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | FW TPM 2.0 โมดูลแพลตฟอร์มที่เชื่อถือได้ |