เลอโนโว IdeaPad L340-15API 81LW0089RU
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
11
คะแนนที่ดีที่สุด
แล็ปท็อปสำหรับทำงาน
2026 - สำหรับอินเทอร์เน็ต - มากถึง 30,000 รูเบิล - สูงถึง 50,000 รูเบิล - ราคาไม่แพง - พร้อมแบตเตอรี่ที่ดี
ซื้อ Lenovo IdeaPad L340-15API 81LW0089RU
ลักษณะเฉพาะ Lenovo IdeaPad L340-15API 81LW0089RU
Yandex.Market ข้อมูล
| ประเภท | |
| ประเภท | สมุดบันทึก |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10 Home |
| ซีพียู | |
| ซีพียู | AMD Athlon 300U 2400 MHz |
| จำนวนแกนประมวลผล | 2 |
| ขนาดแคช L2 | 1 ลบ |
| ขนาดแคช L3 | 4 ลบ |
| หน่วยความจำ | |
| หน่วยความจำ | 4 GB DDR4 2400 MHz |
| ขนาดสูงสุด | 16 กิกะไบต์ |
| จำนวนช่อง | 1 |
| แรมบัดกรี | 4 กิกะไบต์ |
| ภาพ | |
| หน้าจอ | 15.6 นิ้ว, 1366x768, 1920x1080, กว้าง |
| ประเภทปกหน้าจอ | ป้องกันแสงจ้า |
| ประเภทเมทริกซ์หน้าจอ | TN |
| แสงไฟหน้าจอ | LED |
| ประเภทกราฟิกการ์ด | ในตัว |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | AMD Radeon Vega 3 |
| ประเภทหน่วยความจำวิดีโอ | SMA |
| อุปกรณ์จัดเก็บข้อมูล | |
| การกำหนดค่าไดรฟ์ | SSD |
| ความจุรวม | 256 GB |
| พื้นที่จัดเก็บ SSD ทั้งหมด | 256 GB |
| อินเทอร์เฟซของไดรฟ์ | Serial ATA |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ของไดรฟ์ | 2.5" |
| ไดรฟ์ออปติคอล | ไม่ |
| การสื่อสาร | |
| LAN / โมเด็ม | การ์ดเครือข่าย 1000 Mbps |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | Wi-Fi IEEE 802.11ac, บลูทู ธ 4.2 |
| อินเทอร์เฟซ | USB 3.1 Type A x 2, USB 3.1 Type-C, HDMI out, Mic / Headphone Combo |
| อาหาร | |
| อายุแบตเตอรี่ | 8.5 ชม |
| ความจุแบตเตอรี่ | 36 Wh |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-Ion |
| อุปกรณ์อินพุต | |
| อุปกรณ์กำหนดตำแหน่ง | ทัชแพด |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| นอกจากนี้ | |
| เว็บแคม | ใช่ 0.3 MP |
| คุณสมบัติ: | ช่องล็อค Kensington |
| ขนาด (LxWxT) | 363x254.6x22.9 มม |
| น้ำหนัก | 2.2 กก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | TPM - FW TPM 2.0 |