HUAWEI MediaPad M6 10.8 64Gb WiFi
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ HUAWEI MediaPad M6 10.8 64Gb WiFi
ข้อมูลจำเพาะของ HUAWEI MediaPad M6 10.8 64Gb WiFi
Yandex.Market ข้อมูล
| ระบบ | |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 9.0 |
| ซีพียู | HiSilicon Kirin 980 2600 MHz |
| ความถี่ของ CPU | 2600 เมกะเฮิรตซ์ |
| จำนวนคอร์ | 8 |
| แกนคอมพิวเตอร์ | คอร์เท็กซ์ -A55 / A76 |
| กระบวนการทางเทคนิค | 7 นาโนเมตร |
| หน่วยความจำในตัว | 64 กิกะไบต์ |
| แกะ | 4 กิกะไบต์ |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่ microSDXC สูงสุด 512 GB |
| หน้าจอ | |
| หน้าจอ | 10.8 ", 2560x1600 |
| หน้าจอกว้าง | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT IPS มันวาว |
| หน้าจอสัมผัส | capacitive มัลติทัช |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | มาลี -G76 |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | |
| รองรับ Wi-Fi | ใช่ Wi-Fi 802.11ac, WiFi Direct |
| รองรับบลูทู ธ | ใช่บลูทู ธ 5.0, A2DP |
| กล้อง | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 1 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 13 ล้านพิกเซล |
| คุณสมบัติของกล้อง | แฟลชออโต้โฟกัส |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 8 MP |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | ใช่เสียงสเตอริโอ |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| ฟังก์ชันการทำงาน | |
| จีพีเอส | มี |
| GLONASS | มี |
| การวางแนวหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| เซนเซอร์ | accelerometer, ไจโรสโคป, เข็มทิศ, เซ็นเซอร์วัดแสง |
| คีย์บอร์ด QWERTY | ไม่จำเป็น |
| รองรับรูปแบบ | |
| เสียง | AAC, WMA, WAV, OGG, FLAC, APE, MP3 |
| วิดีโอ | WMV, MKV, MOV, MP4 |
| การเชื่อมต่อ | |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | USB-C |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกผ่าน USB | ไม่จำเป็น |
| USB 3.1 ประเภท -C | มี |
| เอาต์พุตเสียง / หูฟัง | ใช่ 3.5 มม |
| ขั้วต่อ Dock | มี |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 7500 mAh |
| ชาร์จ USB | มี |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (LxWxD) | 257x170x7.2 มม |
| น้ำหนัก | 498 ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| วัตถุประสงค์ของแท็บเล็ต | เกม |
| วัสดุตัวเครื่อง | โลหะ |
| เครื่องสแกนลายนิ้วมือ | มี |
| รวมสไตลัส | ไม่ |
| คุณสมบัติ: | รองรับสไตลัสที่มีตราสินค้า (แยกจำหน่าย) |
| วันที่ประกาศ | มิถุนายน 2026 |
| ปีที่ประกาศ | 2019 |
ความคิดเห็นจาก HUAWEI MediaPad M6 10.8 64Gb WiFi
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
เป็นเรื่องยากที่จะตัดสินเมื่อคุณรู้สึกประหลาดใจกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์เพลงและคุณภาพของเสียงนั้นยอดเยี่ยมอายุการใช้งานแบตเตอรี่เท่ากันในที่สุดนี่คือจุดแข็งสำหรับครั้งแรกที่ฉันเขียน นี่คือศักดิ์ศรี น้ำหนักอยู่ในเกณฑ์ปกติ
ข้อเสีย:
เคสที่มีแป้นพิมพ์หนักและแป้นพิมพ์ไม่มีไฟแบ็คไลท์ไม่ว่าจะเป็นการกระตุก)
ความคิดเห็น:
ด้วยการสั่งซื้อล่วงหน้าเป็นเวลา 15t บวกกับแป้นพิมพ์ก็ยอดเยี่ยมบริการของ Google ก็พร้อมใช้งานได้โดยไม่มีปัญหาคุณภาพของหน้าจอเป็นไฟเปอร์เซ็นต์ของทุกสิ่งที่ดึงออกมาแม้จะมีความละเอียดนี้ก็ตาม
ข้อดี:
ในทางเทคนิคมีหุ่นยนต์ 10 ตัวออกจากกล่อง
ข้อเสีย:
โหมดพีซีเป็นไปได้ที่จะรองรับระบบปฏิบัติการ RAM 6 GB จะมีอายุการใช้งานสั้นฝาครอบแป้นพิมพ์มีตำแหน่งแท็บเล็ตเพียงตำแหน่งเดียวคุณไม่สามารถปรับได้เหมือน Samsung
ความคิดเห็น:
แท็บเล็ตที่ยอดเยี่ยมสำหรับเงินเพียงเล็กน้อย หน้าจอ IPS 2k HDR ที่ยอดเยี่ยม (ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้) ลำโพง 4 ตัวไมโครโฟนคุณภาพเยี่ยมกล้องชาร์จเร็ว และอย่างน้อยก็มีคนไม่ลืมที่จะติดไฟแจ้งเตือน! ติดตั้งบริการของ Google - 5 นาที ไม่มันไม่ใช่สิ่งที่ดีที่สุดในตลาดถ้าแท็บ c6 มีราคาเท่ากัน Huawei ก็จะไม่ชนะโหมดพีซีจะต้องเสร็จสิ้น (พวกเขาสัญญาว่าจะทำ) สามารถติดตั้ง RAM เพิ่มเติมได้ ภายนอกถือว่าไม่เลว แต่ Samsung และ iPads น่าพอใจกว่าคือบางและเบากว่า ดียิ่งขึ้นในมือ อุปกรณ์เรือธงของ บริษัท แต่ฉันมั่นใจว่าเขาแทบจะไม่ได้รับ 11 androids (เช่นเดียวกับที่มักเกิดขึ้นกับ androids การสนับสนุนในระดับ "ปีหรือสองปีโยกแล้วหลุด")
ข้อดี:
โปรเซสเซอร์ที่รวดเร็วสำหรับเงินจำนวนนี้มันไม่ใช่การเติมและหน้าจอที่ไม่ดี
ข้อเสีย:
มีการห้ามบางอย่างสำหรับแอปพลิเคชันและบริการของ Google แต่ฉันแก้ไขแล้ว 400 รูเบิล ที่ศูนย์บริการ. ตอนนี้เป็นแอนดรอยด์ที่สมบูรณ์พร้อมแอพพลิเคชั่นที่ฉันใช้
ความคิดเห็น:
ข้อดี:
คุ้มค่าเงินเป็นที่น่าอัศจรรย์ ฉันเอามันมาจากเว็บไซต์อย่างเป็นทางการพวกเขาให้แป้นพิมพ์เป็นของขวัญทัศนคติที่มีต่อมันไม่น่าเชื่อ แต่ฉันก็ไม่ได้ลองจนเป็นที่ระลึก ขั้นตอนที่ดีในการกดปุ่มลัดที่หลากหลายคุณสามารถอยู่ได้โดยปราศจากมัน แต่การท่องเว็บทำให้ง่ายขึ้นอย่างชัดเจน
ข้อเสีย:
บางทียังไม่มีรูทหรือฉันเป็นกาน้ำชา T.K. ภาษีที่ไม่ จำกัด ส่วนใหญ่ไม่สามารถแจกจ่ายอินเทอร์เน็ตได้ไม่มีซิมการ์ดที่นี่และคุณต้องใช้หมอผี TTL ที่มีสิทธิ์ ติดตั้ง Google โดยไม่มีปัญหา
ความคิดเห็น:
หากไม่จำเป็นต้องทำงานออกแบบมากมาย แต่ซื้อมาเพื่อการบริโภคสื่อตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมเบาเร็วและมีสไตล์
ข้อดี:
น้ำหนักเบาบางฉลาดมากในการทำงาน
ความคิดเห็น:
เราซื้อแท็บเล็ตให้ลูกชายของเราเขามี Lenovo ก่อนหน้านั้น ลูกชายถูกใจมาก
ข้อดี:
หน้าจอดีมาก ความสว่างในสต็อก อินเทอร์เฟซที่รวดเร็วและการทำงานที่รวดเร็ว เสียงที่ยอดเยี่ยม ตัวล็อคแม่เหล็กรับน้ำหนักของอุปกรณ์ สามารถแขวนบนพื้นผิวเมตริก
ข้อเสีย:
การไม่มี Google ในสต็อกทำให้เจ๊ง แต่หลังจากค้นหา 3 วันฉันพบวิธีติดตั้งเค้าโครง g และตอนนี้ทุกอย่างก็สุดยอด
ความคิดเห็น:
นี่เป็นเม็ดที่ 2 ของฉันจาก hua ก่อนหน้านั้นมี m5 ฉันให้มันกับลูกของฉัน บนแท็บเล็ตฉันมีความสุขเหมือนช้าง สำหรับ 22 k คุณจะไม่พบหน้าจอและเปอร์เซ็นต์ดังกล่าวทุกที่ เพลงที่เพียงพอคือ 40 ที่ไม่ต้องพูดอะไรเกี่ยวกับ epl สิ่งสำคัญคือการใส่ giaps และทุกทาง มีวิดีโอวิธีการติดตั้งบน YouTube เรียกว่า huavei live การติดตั้งช่องว่างเป็นการจับคู่ที่คุณไม่สามารถคาดเดาได้เอง
ข้อดี:
จอออโต้ซาวด์สุด ๆ เตารีดความเร็วในการทำงานบอดี้โลหะบางเบา !!!
ข้อเสีย:
ไม่มีบริการของ Google นอกกรอบ แต่สามารถแก้ไขได้
ความคิดเห็น:
สำหรับราคาดังกล่าว 21.900 เป็นซูเปอร์แท็บเล็ตไม่มีอะนาล็อกคุณภาพราคาห้า !!!
ข้อดี:
เปอร์เซ็นต์ที่ทรงพลังและหน้าจอที่ดี
ข้อเสีย:
ฉันไม่ชอบการสัมผัส แต่มันตอบสนองอย่างผิด ๆ ไม่มีการตอบสนองแบบที่คุณคาดหวังจากเขา เนื่องจากฉันใช้แท็บเล็ตมานานกว่าหกเดือนและตั้งแต่นั้นมาก็มีการอัปเดตเป็นโหลแล้วฉันสามารถพูดได้ว่านี่ไม่ใช่การแต่งงาน แต่นี่คือวิธีการทำงานของระบบสัมผัส จำเป็นต้องบีบปุ่มบนหน้าจอในเกมอย่างชัดเจน ในแท็บเล็ต lenovo เครื่องอื่นใน snap 625 ไม่มีสิ่งนั้นแน่นอนและทุกอย่างทำงานได้ตามที่คาดไว้ และไม่มีข้อตำหนิเกี่ยวกับการครอบคลุมหน้าจอและด้านอื่น ๆ ของแท็บเล็ต แต่การตอบสนองไม่เหมือนกัน น่ารำคาญมากในเกม ในการทำงานปกติดีทุกอย่าง
ความคิดเห็น:
โดยทั่วไปแท็บเล็ตที่ทรงพลังมากแทบไม่มีภาษาจีน เปลือกหอยที่มีตราสินค้าที่มีวิธีการประหยัดแบตเตอรี่โดยธรรมชาติ แต่ทุกอย่างได้รับการปฏิบัติโดยการตั้งค่าแอปพลิเคชัน - เราอนุญาตให้ทำงานอยู่เบื้องหลังและคุณสามารถใช้ชีวิตได้ ไอยูทูปเวอร์ชั่น vansed เท่านั้น การอนุญาตบริการขนาดเล็กล้มเหลวและที่เก็บข้อมูลปฏิเสธที่จะทิ้งบริการไว้ในหน่วยความจำ ส่วนที่เหลือทำงานได้อย่างสมบูรณ์หรือใกล้เคียง: VPN, ตัวตัดโฆษณา, ดาวน์โหลดไฟล์, เพลง - ทุกบรรทัดบางเกมเช่น Mercs of boom ไม่ต้องการติดตั้งจากตลาดการเล่น แต่ทุกอย่างใช้งานได้จาก apk ด้วยความเคยชินแท็บเล็ตมีขนาดใหญ่และหนักเกินไปแม้กระทั่งสำหรับเจ้าของแท็บเล็ต 10.1 ในอดีต