Digma Optima 1025N 4G
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
10
คะแนนที่ดีที่สุด
แท็บเล็ต 10 นิ้ว
4G - สูงถึง 10,000 รูเบิล - ราคาไม่แพง - สูงถึง 20,000 รูเบิล
ซื้อ Digma Optima 1025N 4G
ข้อมูลจำเพาะ Digma Optima 1025N 4G
Yandex.Market ข้อมูล
| ระบบ | |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 7.0 |
| ซีพียู | MediaTek MT8735 1300 MHz |
| จำนวนคอร์ | 4 |
| แกนคอมพิวเตอร์ | Cortex-A7 |
| หน่วยความจำในตัว | 16 กิกะไบต์ |
| แกะ | 2 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่ microSDXC สูงสุด 64 GB |
| หน้าจอ | |
| หน้าจอ | 10.1 ", 1280x800 |
| หน้าจอกว้าง | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT IPS มันวาว |
| หน้าจอสัมผัส | capacitive มัลติทัช |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | |
| รองรับ Wi-Fi | ใช่ Wi-Fi 802.11n |
| รองรับบลูทู ธ | ใช่บลูทู ธ 4.0 |
| โหมดโทรศัพท์มือถือ | มี |
| การเชื่อมต่อมือถือ | 3G, GSM900, GSM1800, GSM1900, LTE |
| กล้อง | |
| กล้องหลัง | ใช่ 2 Mpix |
| คุณสมบัติของกล้องหลัง | แฟลช |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 0.3 Mpix |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| ฟังก์ชันการทำงาน | |
| จีพีเอส | มี |
| GLONASS | มี |
| การวางแนวหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| เซนเซอร์ | accelerometer |
| การเชื่อมต่อ | |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกผ่าน USB | ไม่จำเป็น |
| เอาต์พุตเสียง / หูฟัง | ใช่ 3.5 มม |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 6000 mAh |
| ชาร์จ USB | มี |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (LxWxD) | 250x159x10 มม |
| น้ำหนัก | 510 ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| ปีที่ประกาศ | 2018 |
ความคิดเห็นจาก Digma Optima 1025N 4G
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
รองรับมาตรฐาน 4G หน้าจอ ips สว่างลำโพงสองตัวแนวทแยงขนาดใหญ่สำหรับพนักงานราคาประหยัดแรม 2GB แบตเตอรี่ความจุ 5,000mAh
ข้อเสีย:
กล้องหน้าน่าจะดีกว่านี้
ความคิดเห็น:
ฉันกำลังมองหาม้าทำงานสำหรับเวลาว่างและซื้อแท็บเล็ตเครื่องนี้ ฉันเรียนภาษาดังนั้นฉันจึงดูภาพยนตร์และละครโทรทัศน์เป็นภาษาต่างประเทศจำนวนมากติดตั้งแอปพลิเคชันพิเศษ สำหรับสิ่งนี้หน่วยความจำ 16 GB ก็ยังเพียงพอ ฉันไม่รู้สึกอึดอัดใด ๆ เมื่อดูวิดีโอที่มีคุณภาพดี บางครั้งช้าลงเมื่อเปิดโปรแกรมพร้อมกันหลายสิบโปรแกรม มีแบตเตอรี่ขนาดใหญ่ใช้งานได้นานโดยไม่ต้องชาร์จใหม่
ข้อดี:
จอแสดงผลสว่างแสดงสีได้ดี ชาร์จอย่างรวดเร็ว ประสิทธิภาพที่ดี ภายนอกดูสวย อินเทอร์เน็ต 4g. ความจำของฉันคือ 16 กิ๊ก มีตัวเชื่อมต่อที่จำเป็นทั้งหมด
ข้อเสีย:
วิทยุไม่จับสถานีด้านซ้ายบางสถานี ฉันไม่เข้าใจวิธีการตั้งค่า
ความคิดเห็น:
ฉันซื้อแท็บเล็ตเพื่อพิชิตความกว้างใหญ่ของอินเทอร์เน็ตเกมภาพยนตร์ ฉันดีใจมากที่เขารับมือกับงานเหล่านี้ได้ ฉันไม่มีข้อตำหนิ ข้อดีคือมีการรับประกันเช่นเดียวกับราคาที่สวยงาม
ข้อดี:
จอ 10 นิ้วเอาไปให้เด็กดูหนังในรถ การชาร์จจะอยู่ที่ประมาณ 8-10 ชั่วโมงในโหมดดูวิดีโอ
ข้อเสีย:
ไม่มีประสิทธิภาพเหมาะสำหรับการชมภาพยนตร์ผ่านหูฟังเท่านั้น ลำโพงมันแย่ ชาร์จ 2.5-3 ชม.
ความคิดเห็น: