HTC Desire 12 3 / 32GB
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ HTC Desire 12 3 / 32GB
สเปกเบื้องต้นของ HTC Desire 12 3 / 32GB
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| ประเภท | สมาร์ทโฟน |
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| ประเภทของเปลือก | คลาสสิก |
| ควบคุม | ปุ่มหน้าจอ |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| โหมดการทำงานของซิมการ์ดหลายใบ | สลับกัน |
| น้ำหนัก | 137 ก |
| ขนาด (WxHxT) | 70.8x148.5x8.2 มม |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | IPS สีสัมผัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | มัลติทัชแบบ capacitive |
| เส้นทแยงมุม | 5.5 นิ้ว |
| ขนาดรูปภาพ | 1440x720 |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 293 |
| อัตราส่วนภาพ | 18:9 |
| หมุนหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| ความสามารถด้านมัลติมีเดีย | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 1 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 13 ล้านพิกเซล |
| รูรับแสงของกล้องหลัก (ด้านหลัง) | F / 2.20 |
| โฟโต้แฟลช | ด้านหลัง LED |
| ฟังก์ชั่นกล้องหลัก (ด้านหลัง) | ออโต้โฟกัส |
| บันทึกวีดีโอ | ใช่ (3GP, MP4) |
| สูงสุด ความละเอียดของวิดีโอ | 1920x1080 |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 5 MP |
| เสียง | MP3, AAC, WAV, WMA |
| แจ็คหูฟัง | 3.5 มม |
| การสื่อสาร | |
| มาตรฐาน | GSM 900/1800/1900, 3G, 4G LTE, LTE-A Cat 4 |
| อินเทอร์เฟซ | Wi-Fi 802.11n, บลูทู ธ 4.2, USB |
| การนำทางด้วยดาวเทียม | GPS / GLONASS |
| ระบบ A-GPS | มี |
| หน่วยความจำและโปรเซสเซอร์ | |
| ซีพียู | MediaTek MT6739 |
| จำนวนแกนประมวลผล | 4 |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | PowerVR GE8100 |
| หน่วยความจำในตัว | 32 กิกะไบต์ |
| จำนวนหน่วยความจำที่มีให้สำหรับผู้ใช้ | 20 GB |
| ขนาด RAM | 3 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่สูงสุด 2048 GB |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2730 mAh |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| ฟังก์ชั่นอื่น ๆ | |
| ควบคุม | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียง |
| โหมดการบิน | มี |
| เซนเซอร์ | การส่องสว่างการประมาณ |
| โคมไฟ | มี |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| วันที่ประกาศ | 2018-03-20 |