HP Pavilion 14-ce3000 [14-CE3013UR 8PJ85EA]
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
5
คะแนนที่ดีที่สุด
แล็ปท็อปราคาประหยัด
สำหรับที่บ้าน - สำหรับการเล่นเกมระดับเริ่มต้น - สำหรับการทำงาน - สูงสุด 14 นิ้ว
ซื้อ HP Pavilion 14-ce3000 [14-CE3013UR 8PJ85EA]
ข้อมูลจำเพาะ HP Pavilion 14-ce3000 [14-CE3013UR 8PJ85EA]
Yandex.Market ข้อมูล
| ประเภท | |
| ประเภท | สมุดบันทึก |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10 Home |
| ซีพียู | |
| ซีพียู | Intel Core i5, Intel Core i5-1035G1 1000 MHz |
| แกนประมวลผล | น้ำแข็งทะเลสาบ -U |
| จำนวนแกนประมวลผล | 4 |
| ขนาดแคช L2 | 2 ลบ |
| ขนาดแคช L3 | 6 ลบ |
| หน่วยความจำ | |
| หน่วยความจำ | 8 GB DDR4 2666 MHz |
| ภาพ | |
| หน้าจอ | 14 นิ้ว 1920x1080 จอกว้าง |
| ประเภทปกหน้าจอ | ป้องกันแสงจ้า |
| ประเภทเมทริกซ์หน้าจอ | IPS |
| แสงไฟหน้าจอ | LED |
| ประเภทกราฟิกการ์ด | ในตัว |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | กราฟิก Intel UHD |
| ประเภทหน่วยความจำวิดีโอ | SMA |
| อุปกรณ์จัดเก็บข้อมูล | |
| การกำหนดค่าไดรฟ์ | SSD |
| ความจุรวม | 256 GB |
| พื้นที่จัดเก็บ SSD ทั้งหมด | 256 GB |
| อินเทอร์เฟซของไดรฟ์ | ม. 2 |
| ไดรฟ์ออปติคอล | ไม่ |
| การสื่อสาร | |
| LAN / โมเด็ม | การ์ดเครือข่าย 1000 Mbps |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | Wi-Fi IEEE 802.11ac, Bluetooth 5.0 |
| อินเทอร์เฟซ | USB 3.1 Type A x 2, USB 3.1 Type-C, HDMI out, Mic / Headphone Combo |
| สล็อต | |
| เครื่องอ่านการ์ดแฟลช | มี |
| สล็อตขยาย / การ์ดหน่วยความจำ | SDHC, SDXC, SD |
| อาหาร | |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 10.5 ชม |
| ความจุแบตเตอรี่ | 41 Wh |
| จำนวนเซลล์แบตเตอรี่ | 3 |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-Ion |
| อุปกรณ์อินพุต | |
| อุปกรณ์กำหนดตำแหน่ง | ทัชแพด |
| คีย์บอร์ดเรืองแสง | มี |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| นอกจากนี้ | |
| เว็บแคม | มี |
| เครื่องสแกนลายนิ้วมือ | มี |
| คุณสมบัติ: | กล่องโลหะช่องล็อค Kensington |
| ขนาด (LxWxT) | 326.8x225.5x17.9 มม |
| น้ำหนัก | 1.6 กก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | 1 USB 3.1 Gen 1 Type-C (ถ่ายโอนข้อมูลเท่านั้น); 2 USB 3.1 Gen 1 Type-A (ถ่ายโอนข้อมูลเท่านั้น) |
บทวิจารณ์ของลูกค้า HP Pavilion 14-ce3000 [14-CE3013UR 8PJ85EA]
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
วัสดุการออกแบบที่มีสไตล์พลาสติกและโลหะโปรเซสเซอร์ที่ทันสมัยปุ่มที่สวยงามและอื่น ๆ อีกมากมาย
ข้อเสีย:
เป็นเวลา 3 วันที่ฉันเป็นเจ้าของมันฉันไม่ชอบทัชแพดเมื่อเลื่อนด้วยสองนิ้วแล็ปท็อปจะเพิ่มขึ้นทุกครั้ง แม้ว่านั่นคือทั้งหมดที่ฉันไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็น:
ฉันซื้อแล็ปท็อป HP PAVILION 14-ce3012ur เมื่อ 3 วันก่อน หลังจาก Acer ซึ่งมีอายุ 10 ปีแล้วนี่คือสวรรค์และโลก) ฉันยังไม่ได้ทดสอบโดยเฉพาะ แต่ฉันชอบน้ำหนักการออกแบบไฟแบ็คไลท์คีย์บอร์ด 3 ระดับและอื่น ๆ อีกมากมาย พัดลมทำงานได้เงียบมากแล็ปท็อปใช้เวลา 38723r ฉันคิดว่าไม่มีทางเลือกอื่นสำหรับเงินนี้