Hikvision HiWatch DS-T201
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ Hikvision HiWatch DS-T201
ข้อมูลจำเพาะของ Hikvision HiWatch DS-T201
| หลัก | |
| การใช้ | ในห้อง |
| ประเภทของเปลือก | โดม |
| การเชื่อมต่อ | บีเอ็นซี |
| ความสามารถของกล้อง | |
| การออกแบบและความสามารถ | เซ็นเซอร์แสงไฟส่องสว่าง IR |
| ช่วงแสงด้านหลัง | 20 ม |
| เมทริกซ์ | |
| ประเภทเมทริกซ์ | CMOS |
| ขนาดเมทริกซ์ | 1/2.7" |
| จำนวนล้านพิกเซล | 2 ล้านพิกเซล |
| ความละเอียดวิดีโอ | 1920x1080 px |
| ความถี่เฟรม | 25 เฟรมต่อวินาที |
| ความสว่างขั้นต่ำ | 0.01 ลักซ์ |
| อัตราส่วนรูรับแสง | f / 1.2 |
| อัตราส่วนสัญญาณต่อเสียงรบกวน | 62 เดซิเบล |
| เลนส์ | |
| โฟกัส | ถาวร |
| ความยาวโฟกัส | 3.6mm / 2.8.6mm (ตัวเลือก) / |
| มุมมองแนวนอน | 82.2 ° |
| ทั่วไป | |
| อาหาร | 12 V / สูงสุด การบริโภค - 4 W / |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ~ + 45 ° C |
| ความชื้นสูงสุด | 90 % |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| ขนาดโดยรวม | 98x98x65.4 มม |
| น้ำหนัก | 250 ก |
ความคิดเห็นจาก Hikvision HiWatch DS-T201
กล้อง 2Mpx ราคาถูกที่สุดรุ่นหนึ่งที่มีทางยาวโฟกัส 2.8 มม
มาตรฐานวิดีโอคือ TVI เท่านั้น
สายสั้นมาก (ประมาณ 20 ซม.)
มาตรฐานวิดีโอคือ TVI เท่านั้นไม่สามารถทำงานในมาตรฐาน CVBS แบบอะนาล็อก (คุณไม่สามารถเชื่อมต่อจอภาพขนาดเล็กเพื่อตั้งค่าได้)
คุณภาพวิดีโอที่ยอดเยี่ยมสำหรับเงิน แบรนด์ผู้ผลิตที่ดี รวมตัวยึดที่จำเป็นทั้งหมด
ขาด
อย่างง่ายดายและรวดเร็วในการหากล้องและการติดตั้งคุณภาพของภาพเป็นที่พอใจร้อยเปอร์เซ็นต์ พวกเขาถูกวางไว้ในร้านขายของชำเพื่อตรวจสอบการทำงานของพนักงานในตอนกลางวันและตอนกลางคืน
ภาพคุณภาพสูงแสงพื้นหลังมาตรฐาน HD-TVI
ตรวจไม่พบ
สำหรับการติดตั้งระบบวิดีโอวงจรปิดภายในอาคารกล้องโดม DS-T201 พร้อมไฟส่องสว่างจากผู้ผลิตที่มีชื่อเสียง Hikvision เหมาะอย่างยิ่งมีสไตล์การออกแบบที่เรียบง่าย ดูดีทั้งในสำนักงานและที่บ้านโดยไม่ละเมิดความสมบูรณ์ของการตกแต่งภายใน
กล้องเป็นสีจะให้ข้อมูลเนื้อหารายละเอียดของภาพความละเอียดสูงสามารถใช้ร่วมกับระบบเฝ้าระวังวิดีโอเก่าของมาตรฐาน HD-TVI
มุมมองที่ดีระยะบันทึกในที่มืดสนิท
ติดตั้งและเชื่อมต่อได้ง่ายทำงานร่วมกับ DVR หลายรูปแบบ
โดยทั่วไปกล้องภายในที่ยอดเยี่ยมพร้อมชุดคุณสมบัติที่ดีพร้อมการรับประกันจากผู้ผลิตเป็นเวลาสามปี แต่ในความเป็นจริงกล้องเหล่านี้ทำงานมานานกว่าสี่ปีโดยไม่ได้รับการซ่อมแซม