Hikvision DS-2CE56D8T-VPITE
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
6
คะแนนที่ดีที่สุด
กล้องวงจรปิด
อะนาล็อก - Night Vision - กลางแจ้ง
ซื้อ Hikvision DS-2CE56D8T-VPITE
ข้อมูลจำเพาะ Hikvision DS-2CE56D8T-VPITE
| หลัก | |
| การใช้ | ถนน |
| ประเภทของเปลือก | โดม |
| การเชื่อมต่อ | บีเอ็นซี |
| ความสามารถของกล้อง | |
| การออกแบบและความสามารถ | เซนเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว, รองรับ WDR / 120 dB /, ไฟส่อง IR |
| ช่วงแสงด้านหลัง | 20 ม |
| เมทริกซ์ | |
| ประเภทเมทริกซ์ | CMOS |
| ขนาดเมทริกซ์ | 1/3" |
| จำนวนล้านพิกเซล | 2 ล้านพิกเซล |
| ความละเอียดของวิดีโอ | 1920x1080 px |
| ความถี่เฟรม | 25 เฟรมต่อวินาที |
| อัตราส่วนรูรับแสง | f / 1.2 |
| เลนส์ | |
| โฟกัส | ถาวร |
| ความยาวโฟกัส | 2.8mm / 3.6.6mm (ตัวเลือก) / |
| มุมมองแนวนอน | 103.5 ° |
| ทั่วไป | |
| อาหาร | 12 V / สูงสุด การบริโภค - 3.2 W / |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ~ + 60 ° C |
| ความชื้นสูงสุด | 90 % |
| ระดับการป้องกัน IP | IP67 |
| วัสดุตัวเครื่อง | โลหะ |
| ที่อยู่อาศัยป้องกันการป่าเถื่อน | IK7 |
| ขนาด | 111x111x82.4 มม |
| น้ำหนัก | 350 ก |
ความคิดเห็นจาก Hikvision DS-2CE56D8T-VPITE
ข้อดี:
ขนาดเล็กเหมือนของเล่น แต่คุณภาพวิดีโอดี มีวงเล็บราคาไม่แพงสำหรับมันรวมกันดูกลมกลืนกันมาก สายเคเบิลยาวกว่าของกล้องอื่น ๆ แม้ว่าจะแทบไม่สามารถเรียกได้ว่าเป็นข้อดีเนื่องจากการซ่อนมันเป็นปัญหามากกว่า
ข้อเสีย:
ไม่
แสดงความคิดเห็น:
รูปแบบของกล้องนี้มีไม่มากนัก แต่มีการออกแบบของตัวเองดังนั้นก่อนซื้อตรวจสอบให้แน่ใจว่า DVR ของคุณรองรับโหมดบันทึกวิดีโอนี้มิฉะนั้นจะบันทึกไม่ถูกต้อง