Hantek DSO6022BE
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
4
คะแนนที่ดีที่สุด
ออสซิลโลกราฟ
การวัดความถี่ปัจจุบัน - เวอร์ชัน: ไฟล์แนบ - การประมวลผลสัญญาณ: ดิจิตอล - การเชื่อมต่อกับพีซี
ซื้อ Hantek DSO6022BE
ข้อกำหนดของ Hantek DSO6022BE
| หลัก | |
| ช่อง | 2 |
| แบนด์วิดท์ | ที่ 20mV, 50mVV, 100mV / div - 5 MHz, ที่ 200mV / div - 10 MHz, ที่ 500mV, 1V, 2V, 5V - 20 MHz |
| อัตราการสุ่มตัวอย่าง (ตัวอย่างต่อวินาที) | 48 MHz (48 MSa / s) ช่องสัญญาณเดี่ยว, ช่องสัญญาณคู่ 24 MS / วินาที |
| ขนาดบัฟเฟอร์ | 1ns-2ms - 1K, 5ms-2ms - 128K, 5ms-20ms - 512K, 50ms-5000s - 1M |
| ความกว้างของสัญญาณสูงสุด | + - 4.5V |
| ความต้านทาน | 1 เมกะโอห์ม 25pF |
| โหมดเข้าสู่ระบบ | เปิดเท่านั้น (DC) |
| ความละเอียดแนวตั้ง | 8 บิต ** |
| ช่วง | 20 mV-5V, 8 ขั้นตอน |
| ความแม่นยำ DC | ±3%*** |
| ช่วงเวลา | 1 ns-5000s |
| การควบคุมตำแหน่งแนวตั้ง | ใช่ |
| การป้องกันการเข้าสู่ระบบ | ไดโอด |
| X-Y | ใช่ |
| โหมดการซิงโครไนซ์ | auto รอเดี่ยว |
| ประเภทการซิงโครไนซ์ | ในด้านหน้าที่เพิ่มขึ้นในด้านหน้าที่ล้มลง |
| การควบคุมระดับทริกเกอร์ | ใช่ |
| แหล่งที่มาของการซิงค์ | ช่อง 1 (CH1) ช่อง 2 (CH2) |
| การวัดเคอร์เซอร์ | ใช่ |
| อาหาร | ยูเอสบี |