Fluke 124B / EU
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
4
คะแนนที่ดีที่สุด
ออสซิลโลกราฟ
เวอร์ชัน: แบบพกพา - การประมวลผลสัญญาณ: ดิจิตอล - การเชื่อมต่อกับพีซี
ซื้อ Fluke 124B / EU
ข้อมูลจำเพาะของ Fluke 124B / EU
| หลัก | |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP 51 |
| แสงไฟ | ใช่ |
| รหัสผู้ขาย | 315273 |
| แสดง | สี |
| รหัสผู้ผลิต | 4755731 |
| อาหาร | แบตเตอรี่ Li-ion 10.8V |
| หมวดความปลอดภัย | CAT IV 600V |
| ฟังก์ชั่นไร้สาย | เข้ากันได้ |
| น้ำหนักสินค้า (พร้อมบรรจุภัณฑ์) | 1.4 |
| ความสูง (พร้อมบรรจุภัณฑ์) | 55 |
| ความยาว (พร้อมบรรจุภัณฑ์) | 259 |
| ความกว้าง (พร้อมบรรจุภัณฑ์) | 132 |
| หน่วยความจำ | ช่องเสียบการ์ด MicroSD พร้อมการ์ด SD เสริม (สูงสุด 32 GB) |
| ชื่อแบรนด์ | ฟลุ๊ค |
| ขนาด (กว้าง x ลึก x สูง) | 132 มม. x 259 มม. x 55 มม |
| น้ำหนัก | 1.4 กก |