FORWARD Tracer 26 3.0 (2020)
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
8
คะแนนที่ดีที่สุด
จักรยานพับ
สำหรับเมือง - สำหรับผู้หญิง - สำหรับผู้ชาย - ด้วยความเร็ว
ซื้อ FORWARD Tracer 26 3.0 (2020)
FORWARD Tracer 26 3.0 ข้อมูลจำเพาะ (2020)
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| รุ่น | ปี 2026 |
| อายุ | สำหรับผู้ใหญ่ |
| ประเภทของไดรฟ์ | เชื่อมต่อ |
| กรอบส้อม | |
| พับ | ใช่ |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาดเฟรม | 18" |
| ค่าเสื่อมราคา | ขาด |
| การออกแบบส้อม | ยาก |
| การปรับจักรยาน | ก้าน |
| การออกแบบคอพวงมาลัย | กึ่งบูรณาการไม่มีเกลียว |
| ขนาดคอพวงมาลัย | 1 1/8" |
| ล้อ | |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ | 26 นิ้ว |
| ชื่อยาง | แวนด้า P186, 26x1.95 ", 30TPI |
| ชื่อขอบล้อ | FWD |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุลูกปัด | โลหะ |
| คุณสมบัติการออกแบบล้อ | ขอบคู่ |
| เบรก | |
| เบรคหน้า | การเดินทาง / Promax TX-119 |
| ประเภทเบรคหน้า | วีเบรค |
| เบรคหลัง | การเดินทาง / Promax TX-119 |
| ประเภทเบรคหลัง | วีเบรค |
| การแพร่เชื้อ | |
| ศูนย์กลางดาวเคราะห์ | ใช่ |
| จำนวนความเร็ว | 3 |
| จำแลง | เริ่มต้น / Shimano Nexus SL41 RevoShift |
| การออกแบบ Shifter | ที่จับหมุน |
| รถม้า | ทูนตลับ |
| การออกแบบการขนส่ง | ไม่รวม |
| เทปคาสเซ็ต | Shimano Nexus, 18T |
| ดาวในกลักกระดาษ | 1 |
| ดาวระบบ | 1 จำนวนฟัน 40 |
| การออกแบบแป้นเหยียบ | แพลตฟอร์ม |
| พวงมาลัย | |
| การออกแบบมือจับ | ตรง |
| อาน | |
| วัสดุโครงอาน | เหล็ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| อุปกรณ์เสริมในชุด | ปีกที่วางเท้า |