FORWARD อาร์เซนอล 20 2.0 (2020)
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
8
คะแนนที่ดีที่สุด
จักรยานพับ
สำหรับเมือง - สำหรับผู้หญิง - สำหรับผู้ชาย - ราคาไม่แพง - วัยรุ่น - ด้วยความเร็ว
ซื้อ FORWARD Arsenal 20 2.0 (2020)
ข้อมูลจำเพาะ FORWARD Arsenal 20 2.0 (2020)
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| รุ่น | 2020 |
| อายุ | สำหรับผู้ใหญ่ |
| ประเภทของไดรฟ์ | เชื่อมต่อ |
| กรอบส้อม | |
| พับ | ใช่ |
| วัสดุกรอบ | เหล็ก |
| ขนาดเฟรม | 14" |
| ค่าเสื่อมราคา | ขาด |
| การออกแบบส้อม | ยาก |
| การปรับจักรยาน | มือจับยก |
| การออกแบบคอพวงมาลัย | ไม่รวมเธรด |
| ขนาดคอพวงมาลัย | 1" |
| ล้อ | |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ | 20 นิ้ว |
| ชื่อยาง | แวนด้า P1023, 20x1.95 ", 22TPI |
| ชื่อขอบล้อ | FWD |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุลูกปัด | โลหะ |
| คุณสมบัติการออกแบบล้อ | ขอบคู่ |
| เบรก | |
| เบรคหน้า | ทัวร์ริ่ง / เพาเวอร์ VBR-207A |
| ประเภทเบรคหน้า | วีเบรค |
| เบรคหลัง | ทัวร์ริ่ง / เพาเวอร์ VBR-207A |
| ประเภทเบรคหลัง | วีเบรค |
| การแพร่เชื้อ | |
| จำนวนความเร็ว | 6 |
| ตีนผี | เริ่มต้น / FWD RD-HG-17 |
| จำแลง | เริ่มต้น / FWD SL-KDSG-03 |
| การออกแบบ Shifter | ที่จับหมุน |
| รถม้า | เริ่มต้น / kenli |
| การออกแบบการขนส่ง | ไม่รวม |
| เทปคาสเซ็ต | เริ่มต้น / FWD KDF-611, 14-28T |
| ดาวในกลักกระดาษ | 6 |
| ดาวระบบ | 1 จำนวนฟัน 40 |
| การออกแบบแป้นเหยียบ | แพลตฟอร์ม |
| พวงมาลัย | |
| การออกแบบมือจับ | โค้ง |
| อาน | |
| วัสดุโครงอาน | เหล็ก |
| คุณสมบัติอาน | ด้วยสปริง |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| อุปกรณ์เสริมในชุด | ลำต้นบังโคลนที่วางเท้า |
รีวิวเกี่ยวกับ FORWARD Arsenal 20 2.0 (2020)
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
สะดวกในการเปลี่ยนความเร็ว สวมใส่สบาย มีลำต้นกระดิ่งรวมอยู่ด้วย
ข้อเสีย:
มันเริ่มดังเอี๊ยดอ๊าดสองสามครั้ง บางทีคุณอาจต้องหล่อลื่นหรือปรับอะไรบางอย่าง หนักหน่อยสำหรับเด็กผู้หญิงอายุ 8 ขวบ
แสดงความคิดเห็น:
สีสดใส (เรามีสีเขียวอ่อน) มีหลายความเร็ว แฮนด์บาร์ทรงสูงที่ช่วยให้หลังตรง โดยทั่วไปแล้วเป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับการขับขี่รอบเมือง