เครื่องบิน DIGMA 7561N 3G V2.0
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ DIGMA Plane 7561N 3G V2
ข้อมูลจำเพาะ DIGMA Plane 7561N 3G V2
Yandex.Market ข้อมูล
| ระบบ | |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 7.0 |
| ซีพียู | MediaTek MT8321 1300 MHz |
| ความถี่ของ CPU | 1300 เมกะเฮิรตซ์ |
| จำนวนคอร์ | 4 |
| แกนคอมพิวเตอร์ | Cortex-A7 |
| หน่วยความจำในตัว | 16 กิกะไบต์ |
| แกะ | 1 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่ microSDXC สูงสุด 64 GB |
| หน้าจอ | |
| หน้าจอ | 7 ", 1280x800 |
| หน้าจอกว้าง | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT IPS มันวาว |
| หน้าจอสัมผัส | capacitive มัลติทัช |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | |
| รองรับ Wi-Fi | ใช่ Wi-Fi 802.11n |
| รองรับบลูทู ธ | ใช่บลูทู ธ 4.0 |
| โหมดโทรศัพท์มือถือ | มี |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| การเชื่อมต่อมือถือ | 3G |
| กล้อง | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 1 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 2 ล้านพิกเซล |
| คุณสมบัติของกล้อง | แฟลช |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 0.3 MP |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| เครื่องรับวิทยุ FM | มี |
| ฟังก์ชันการทำงาน | |
| จีพีเอส | มี |
| การวางแนวหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| เซนเซอร์ | มาตรความเร่ง |
| การเชื่อมต่อ | |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกผ่าน USB | ไม่จำเป็น |
| เอาต์พุตเสียง / หูฟัง | ใช่ 3.5 มม |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2500 mAh |
| ชาร์จ USB | มี |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (LxWxD) | 192x113x8.8 มม |
| น้ำหนัก | 285 ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| รวมสไตลัส | ไม่ |
| ประกาศปีพ | 2018 |
ความคิดเห็นจาก DIGMA Plane 7561N 3G V2
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
อัตราส่วนราคา / คุณภาพที่ดีที่สุด ไม่พบราคาถูกกว่า
ข้อเสีย:
ยังไม่เปิดเผย
แสดงความคิดเห็น:
เอา iptv มาดู. copes.