Digma CITI 7591 3G
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ Digma CITI 7591 3G
ข้อกำหนด Digma CITI 7591 3G
Yandex.Market ข้อมูล
| ระบบ | |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 9.0 |
| ซีพียู | MediaTek MT8321 1300 MHz |
| ความถี่ของ CPU | 1300 เมกะเฮิรตซ์ |
| จำนวนคอร์ | 4 |
| แกนคอมพิวเตอร์ | Cortex-A7 |
| กระบวนการทางเทคนิค | 28 นาโนเมตร |
| หน่วยความจำในตัว | 32 กิกะไบต์ |
| แกะ | 2 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่ microSDXC สูงสุด 64 GB |
| หน้าจอ | |
| หน้าจอ | 7 ", 1280x800 |
| หน้าจอกว้าง | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT IPS มันวาว |
| หน้าจอสัมผัส | capacitive มัลติทัช |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | |
| รองรับ Wi-Fi | ใช่ Wi-Fi 802.11n |
| รองรับบลูทู ธ | ใช่บลูทู ธ 4.0 |
| โหมดโทรศัพท์มือถือ | มี |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| การเชื่อมต่อมือถือ | 3G |
| กล้อง | |
| กล้องหลัง | ใช่ 2 MP |
| คุณสมบัติของกล้องหลัง | แฟลช |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 0.3 Mpix |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| เครื่องรับวิทยุ FM | มี |
| ฟังก์ชันการทำงาน | |
| จีพีเอส | ใช่ด้วยการรองรับ A-GPS |
| การวางแนวหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| เซนเซอร์ | มาตรความเร่ง |
| รองรับรูปแบบ | |
| เสียง | AAC, WMA, WAV, OGG, FLAC, APE, MP3 |
| วิดีโอ | WMV, MKV, MOV, MP4 |
| การเชื่อมต่อ | |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกผ่าน USB | ไม่จำเป็น |
| เอาต์พุตเสียง / หูฟัง | ใช่ 3.5 มม |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 2800 mAh |
| ชาร์จ USB | มี |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (LxWxD) | 189x108x11 มม |
| น้ำหนัก | 280 ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| วัสดุตัวเครื่อง | พลาสติก |
| รวมสไตลัส | ไม่ |
| ประกาศปีพ | 2019 |
ความคิดเห็นจาก Digma CITI 7591 3G
Yandex.Market ข้อมูล
ฉันพาแม่ไปเปลี่ยนยี่ห้อที่เสียกะทันหันอย่างเร่งด่วน - ฉันคิดจะซ่อมและให้อันนี้เป็นกระท่อมชั่วคราว แต่ในที่สุดการซ่อมแซมกลับกลายเป็นราคาไม่แพงและฉันชอบอันนี้และหยั่งราก . เธอไม่ได้สังเกตเห็นความแตกต่างเลย ฉัน - ก็แค่การประกอบที่หยาบกว่าเล็กน้อยหยาบกว่าหรือบางอย่าง แต่ก็ไม่มีผล. Android แทบจะเป็นพื้นฐานไม่มี bloatware ที่ไม่สามารถเคลื่อนย้ายได้ และราคาเมื่อเทียบกับแบรนด์ที่มีงบประมาณมากหรือน้อยเช่น Asus นั้นไม่สำคัญ ใช้งานได้ตั้งแต่เดือนตุลาคม 2026 โดยไม่มีปัญหาต้องรีบูตหนึ่งครั้งตลอดเวลา สำหรับเงินของฉัน - ยอดเยี่ยม
ดูดีมีสไตล์ ความคมชัดสูงสำหรับแท็บเล็ตขนาด 7 นิ้วสะดวกสบายในการอ่านและดูวิดีโอ ประกอบเรียบร้อย. การชาร์จแบตเตอรี่จะค่อยๆใช้จนหมดไม่มีการคายประจุแบตเตอรี่อย่างกะทันหันแม้ว่าคุณจะดูวิดีโออยู่ก็ตาม กรณีที่อบอุ่นเล็กน้อยในพื้นที่โปรเซสเซอร์ แต่เป็นเช่นนั้นกับแท็บเล็ตทั้งหมดไม่สำคัญ โดยทั่วไปรุ่นที่ประสบความสำเร็จป้ายราคาไม่สูงเกินไป
หน้าจอสว่างสีสดหลังจากนั้นก็คือ IPS-matrix สารเคลือบไม่เปื้อนง่ายไม่มีรอยนิ้วมือหลงเหลืออยู่ อยู่ในมือแม้ในหนึ่งเดียว และที่สำคัญยังช่วยรักษาแบตเตอรี่ให้ใช้งานได้ยาวนาน ฉันใช้มันระหว่างทางไปทำงานและกลับใช้เวลาเดินทางโดยรถไฟนานฉันจึงดีใจที่มีเพียงพอสำหรับการเดินทางไปมา ในเวลานี้เขามีภาระงานมากที่สุดไม่ว่าจะเป็นเกมภาพยนตร์และรายการทีวี แต่พลังงานถูกใช้ไปอย่างช้าๆ
ข้อดี:
หนึ่งในแกนรุ่นล่าสุด RAM 2 GB ก็เพียงพอสำหรับเกมและวิดีโอรวมถึงหน่วยความจำในตัวจำนวนมากแม้ว่าฉันจะซื้อการ์ดหน่วยความจำด้วยก็ตาม หน้าจอไม่สะท้อนภาพคมชัดและสมบูรณ์
ข้อเสีย:
ไม่
แสดงความคิดเห็น:
ฉันซื้อให้ลูกชายสำหรับปีใหม่ - เด็กมีความสุข แน่นอนว่าฉันยังไม่เคยเปิดตำราอิเล็กทรอนิกส์เลย แต่ดูเหมือนว่าฉันได้เปิดเกมและวิดีโอเป็นล้าน ๆ แล้วและทุกอย่างใช้งานได้ดังนั้นมันจะรับมือกับหนังสือเรียนได้อย่างแน่นอนในความเป็นจริงแท็บเล็ตถูกนำมาใช้
ข้อดี:
- โปรเซสเซอร์นั้นฉลาดมันบูทได้อย่างรวดเร็วจากสถานะปิด - Android ไม่สมบูรณ์แบบ คุณสามารถ reflash ด้วยตัวคุณเอง แต่แล้วการรับประกันจะหายไป - มีช่องสำหรับการ์ด sd คุณสามารถเพิ่มหน่วยความจำได้มากมายจากนั้นจึงสะดวกในการถ่ายโอนข้อมูลจากที่หนึ่งไปยังอีกที่หนึ่งโดยใช้การ์ด - ตัวเลือกแท็บเล็ตราคาไม่แพง
ข้อเสีย:
ราคา / คุณภาพฉันคิดอย่างนั้น
แสดงความคิดเห็น:
ฉันได้ติดตั้งโปรแกรมสำหรับบันทึกเสียงดนตรีมันไม่ช้าลง ดนตรีเปิดออก สำหรับผู้เริ่มต้นบีทเมคเกอร์อย่างถูกต้อง
ข้อดี:
ประสิทธิภาพ. ราคา. หน่วยความจำมากมาย
ข้อเสีย:
หน้าจอไม่ค่อยดีเท่าไหร่ แบตเตอรี่จะหมดอย่างรวดเร็ว ลำโพงสำหรับมุมมอง ฉันไม่ได้พูดถึงกล้องเลย มันจะดีกว่าถ้าพวกเขาไม่
แสดงความคิดเห็น:
ฉันพามันไปที่รถเพื่อดูวิดีโอและทีวี แท็บเล็ตทำงานได้ดีกับงานนี้ True ไม่รองรับไฟล์ mkv แบตเตอรี่ใช้งานได้นานสองสามชั่วโมงในการดูวิดีโอ ไม่มีลำโพงเลย สมาร์ทโฟนของฉันดังกว่ามาก กล้อง ... ฉันไม่ต้องการมัน โดยทั่วไปแล้วไม่ใช่ตัวเลือกที่ไม่ดีสำหรับรถยนต์ มีไฟอยู่เสมอและปัญหาเกี่ยวกับลำโพงจะแก้ไขได้โดยเชื่อมต่อกับวิทยุในรถยนต์ สำหรับราคานี้แท็บเล็ตปกติ
ข้อดี:
ฉันซื้อแท็บเล็ตเป็นของขวัญให้กับลูกชายวัย 14 ปี ฉันซื้อมันสำหรับการดำเนินการพร้อมกับกรณีที่ดีมาก ความเร็วประสิทธิภาพความจุแบตเตอรี่ - ทุกอย่างอยู่ในระดับที่เพียงพอและเป็นไปตามความคาดหมาย
ข้อเสีย:
ยังไม่ถูกค้นพบ
แสดงความคิดเห็น: