Humminbird PiranhaMAX 4 DI
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
11
คะแนนที่ดีที่สุด
ตัวสร้างเสียงสะท้อน
สำหรับเรือ (ติดกรอบวงกบ) - สำหรับตกปลา - จำนวนคาน: 3 ตัวขึ้นไป - พร้อมทรานสดิวเซอร์
ซื้อ Humminbird PiranhaMAX 4 DI
ข้อมูลจำเพาะของ Humminbird PiranhaMAX 4 DI
Yandex.Market ข้อมูล
| ออกแบบ | |
| ประเภท | เสียงสะท้อน |
| ตำแหน่งเคส | เครื่องเขียน |
| ทรานสดิวเซอร์ | รวม |
| ความยาวสายเคเบิลตัวแปลงสัญญาณ | 6 ม |
| ติดตั้งตัวแปลงสัญญาณ | บนกรอบวงกบ |
| ที่อยู่อาศัย | กันน้ำ |
| อาหาร | จากเครือข่าย 12V |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | สี |
| จำนวนสี / สกรีนโทน | 256 |
| เส้นทแยงมุมของหน้าจอ | 4.3" |
| ความละเอียดหน้าจอ | 272x480 พิกเซล |
| แสงไฟหน้าจอ | มี |
| ทรานสดิวเซอร์ | |
| จำนวนคาน | 3 |
| รังสีแรก | มุม 28 °ความถี่ 200 kHz |
| รังสีที่สอง | มุม 16 °ความถี่ 455 kHz |
| รังสีที่สาม | มุม 74 °ความถี่ 455 kHz |
| สูงสุด การสแกนความลึกในน้ำจืด | 200 ม |
| กำลังขับสูงสุด | 2400 วัตต์ |
| กำลังขับ RMS | 300 วัตต์ |
| ฟังก์ชั่นและคุณสมบัติ | |
| เซ็นเซอร์อุณหภูมิ | สร้างขึ้นใน |
| เสียงปลุก | มี |
| การกำหนดขนาดและความลึกของปลา | มี |
| การแสดงโครงสร้างด้านล่าง | มี |
| การขยายภาพ | มี |
| ระยะห่างระหว่างวัตถุ | 7 ซม |
| ขนาด (WxHxD) | 99x186x92 มม |
| คุณสมบัติ: | ตัวแปลงสัญญาณ XNT-9-DI-T; เทคโนโลยีการสแกนภาพลง |