HUAWEI MediaPad M5 Lite 8 32Gb LTE
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
5
คะแนนที่ดีที่สุด
แท็บเล็ต 4G
OS: Android 9 - หน้าจอ: 8 นิ้ว
ซื้อ HUAWEI MediaPad M5 Lite 8 32Gb LTE
ข้อมูลจำเพาะ HUAWEI MediaPad M5 Lite 8 32Gb LTE
Yandex.Market ข้อมูล
| ระบบ | |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 9.0 |
| ความถี่ของ CPU | 2200 เมกะเฮิรตซ์ |
| จำนวนคอร์ | 8 |
| แกนคอมพิวเตอร์ | Cortex-A53 / A73 |
| หน่วยความจำในตัว | 32 กิกะไบต์ |
| แกะ | 3 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่ microSDXC สูงสุด 512 GB |
| หน้าจอ | |
| หน้าจอ | 8 ", 1920x1200 |
| หน้าจอกว้าง | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT IPS มันวาว |
| หน้าจอสัมผัส | capacitive มัลติทัช |
| การเชื่อมต่อแบบไร้สาย | |
| รองรับ Wi-Fi | ใช่ Wi-Fi 802.11ac |
| รองรับบลูทู ธ | ใช่บลูทู ธ 4.2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| จำนวนซิมการ์ด | 1 |
| การเชื่อมต่อมือถือ | 3G, LTE (ย่านความถี่ 1/3/5/7/8/18/19/20/26/40/41) |
| กล้อง | |
| กล้องหลัง | ใช่ 13 MP |
| คุณสมบัติของกล้องหลัง | ออโต้โฟกัส |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 8 Mpix |
| เสียง | |
| ลำโพงในตัว | มี |
| ไมโครโฟนในตัว | มี |
| ฟังก์ชันการทำงาน | |
| จีพีเอส | ใช่ด้วยการรองรับ A-GPS |
| GLONASS | มี |
| การวางแนวหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| เซนเซอร์ | accelerometer |
| รองรับรูปแบบ | |
| เสียง | AAC, WMA, WAV, OGG, FLAC, APE, MP3 |
| วิดีโอ | WMV, MKV, MOV, MP4 |
| การเชื่อมต่อ | |
| ประเภทขั้วต่อการชาร์จ | ไมโคร USB |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอกผ่าน USB | ไม่จำเป็น |
| เอาต์พุตเสียง / หูฟัง | ใช่ 3.5 มม |
| อาหาร | |
| ความจุแบตเตอรี่ | 5100 mAh |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (LxWxD) | 204.2x122.2x8.2 มม |
| น้ำหนัก | 310 ก |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| วัสดุตัวเครื่อง | โลหะ |
| อุปกรณ์ | - แท็บเล็ต; - สายเคเบิล; - อะแดปเตอร์เครือข่าย - คำแนะนำ. |
| รวมสไตลัส | ไม่ |
| คุณสมบัติ: | โปรเซสเซอร์ HiSilicon Kirin 710 |
| ปีที่ประกาศ | 2019 |
ความคิดเห็นจาก HUAWEI MediaPad M5 Lite 8 32Gb LTE
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
ประสิทธิภาพการจดจำใบหน้าเสียงและภาพที่ดี
ข้อเสีย:
มันไม่สะดวกสบายในมือปุ่มต่างๆอยู่ในลักษณะที่คุณสัมผัสนิ้วตลอดเวลา
ความคิดเห็น:
โดยทั่วไปอุปกรณ์ที่ดีมาก เอาไปทำงาน. ก่อนหน้านั้นฉันใช้อุปกรณ์หลายอย่าง (ในช่วงราคาเดียวกัน) - บางทีนี่อาจเป็นอุปกรณ์ที่ดีที่สุด อัตราส่วนหน้าจอเหมาะสมที่สุดน้ำหนักเบาอ่านผ่านแฟลชไดรฟ์ช่วยให้ชาร์จไฟได้นาน โดยทั่วไปสำหรับเงินประเภทนั้นเครื่องที่ดีมาก
ข้อดี:
แบตเตอรี่ดีมาก เสียงและภาพคุณภาพสูง สร้างได้ดี ประสิทธิภาพที่ดี
ข้อเสีย:
อุปกรณ์เสริมในร้านของเรามีไม่กี่ชิ้น ตำแหน่งของปุ่มปรับระดับเสียงและปุ่มล็อคไม่ดี
ความคิดเห็น:
ฉันชอบหน้าจอทั้งภาพขนาดและอัตราส่วนภาพ ยังเป็นเสียงที่น่าพอใจมาก แต่ทั้งหมดนี้เป็นเพียงส่วนเสริมที่ดีสำหรับสิ่งสำคัญ ฉันใช้แท็บเล็ตสำหรับการทำงาน รับมือกับงานได้อย่างสมบูรณ์แบบ ทุกอย่างรวดเร็วและชัดเจนไม่มีอาการค้างหรือล่าช้า RAM 3 GB เป็นเคล็ดลับ ฟังก์ชัน "จดจำใบหน้า" ที่ดี เมื่อพิจารณาถึงราคาของอุปกรณ์ฉันไม่ได้คาดหวังว่าจะได้เห็นมันที่นี่เลย ไม่เพียงแค่มีเท่านั้น แต่ยังทำงานได้อย่างรวดเร็วและถูกต้องอีกด้วย! ฉันชอบที่ภายในแฟลชไดรฟ์ 32GB + สูงสุด 512 (คุณสามารถติดตั้งโปรแกรมบนแฟลชไดรฟ์ USB ได้อย่างปลอดภัยและใช้งานได้จากที่นั่นโดยไม่ทำให้หน่วยความจำภายในอุดตัน) แบตเตอรี่ดีมาก ด้วยการทำงานที่เข้มข้นเป็นเวลาหนึ่งวันเพียงพอสำหรับดวงตา และในโหมดสแตนด์บายมันเป็นเทพนิยาย: ฉันถอดมันออกตอน 7 โมงเช้าไม่ได้ใช้แท็บเล็ตทั้งวันและเวลา 17:00 น. ฉันยังคงมี 100% (เครือข่ายมือถือเปิดอยู่ทุกอย่างก็ดับ) จาก minuses ฉันสามารถตั้งชื่อได้ว่ามีอุปกรณ์เสริมอยู่ไม่กี่อย่างในร้านค้าในขณะนี้คุณต้องสั่งซื้อจากประเทศจีน นอกจากนี้ปุ่มล็อคยังอยู่ในตำแหน่งที่ไม่ค่อยดีในตอนแรกฉันใช้นิ้วแตะมันตลอดเวลา แต่แล้วฉันก็ชินกับมัน มิฉะนั้นเป็นเพียงรูปแบบที่ยอดเยี่ยม
ข้อดี:
สำหรับการท่องเว็บนั้นว่องไวหน้าจอคมชัดตอบสนองต่อการสัมผัสเป็นความสุขในการดูภาพถ่ายและวิดีโอ เสียงดังฟังชัด น้ำหนักเบาสะดวกสบายในการทำงานขณะนอนหงาย ประจุถือได้ดี
ข้อเสีย:
ฉันยังไม่สังเกตเห็น ถ้าฉันสังเกตฉันจะเขียน
ความคิดเห็น:
ฉันไม่เล่นเกมกล้องนี้จำเป็นสำหรับการสื่อสารทางวิดีโอเท่านั้น ฉันชอบอุปกรณ์นี้มาก
ข้อดี:
รถที่ดีสำหรับเงิน
ความคิดเห็น:
ในที่สุดฉันก็พบแท็บเล็ตทำงานปกติไม่โอเวอร์โหลด มันอยู่ในมืออย่างน่าพอใจเสียงนั้นดีอย่างไม่คาดคิดสำหรับอุปกรณ์ดังกล่าวการชาร์จนั้นยอดเยี่ยมรวดเร็ว พอใจ.
ดีน้ำหนักเบาแข็งแรง โดยหลักการแล้วการอ้างสิทธิ์คือประสิทธิภาพซึ่งอาจสูงกว่าสำหรับเงินประเภทนั้น แต่ฉันไม่ได้บ่นคุณสามารถใช้มันได้
ข้อดี:
ถือชาร์จเป็นเวลานานภาพที่ดี
ข้อเสีย:
ยังไม่เปิดเผย
ความคิดเห็น:
เราซื้อแท็บเล็ตให้ลูก 10 ขวบเล่นเกมอย่างแข็งขันก่อนหน้านี้ซื้อแท็บเล็ตจากยี่ห้อ SAMSUNG และ LENOVO ลูกชายไม่พอใจกับแท็บเล็ตรุ่นก่อน Lenovo Tab 4 TB-8504X ตั้งแต่เริ่มแรกพวกเขาขายและซื้อเครื่องนี้จนถึงตอนนี้ดูเหมือนว่าจะเป็นทางเลือกที่ดี
ข้อดี:
ค่าใช้จ่ายขนาด 9 android ram 3 gb การจดจำใบหน้า
ข้อเสีย:
รู้สึกเหมือนนางแบบจีนราคาประหยัด
ความคิดเห็น:
ฉันซื้อเมื่อเดือนที่แล้วสำหรับเด็ก จุดประสงค์หลัก: หลายเกมความสามารถในการสื่อสารทาง WhatsApp และโทรศัพท์ดูวิดีโอบนท้องถนน เขารับมือกับสิ่งนี้ได้โดยไม่มีปัญหา ก่อนหน้านั้นมีมินิไอแพดจะดีกว่า แต่เทียบไม่ได้เพราะค่าใช้จ่าย ตอนซื้อมีให้เลือกระหว่างเขา xiaomi mi pad กับ samsung ตามลักษณะแล้ว Samsung นั้นอ่อนแอกว่าใน xiaomi คุณต้องจำเฟิร์มแวร์ไว้ด้วย: ในมอสโกพวกเขาขายพร้อมรองเท้าแตะและหากคุณสั่งซื้อจากประเทศจีนให้รอ + ศึกษาไซต์ 4 pda เพื่อกระพริบ เด็กจะไม่ทำเช่นนี้ แต่สำหรับตัวเองฉันคิดว่าฉันจะเอาแผ่นรองของฉัน เคสสั่งจากจีน 2 อาทิตย์ไป JDN2-W09 JDN2-AL00
ข้อดี:
งานสร้างที่ยอดเยี่ยมหน้าจอและเสียงที่ดี ประสิทธิภาพดีเพียงพอสำหรับเกม
ข้อเสีย:
ในความคิดของฉันไม่มีข้อบกพร่องใด ๆ
ความคิดเห็น:
ข้อดี:
ขนาดน้ำหนักหน้าจอประสิทธิภาพการสร้างคุณภาพราคา
ข้อเสีย:
ขาดการชาร์จอย่างรวดเร็ว
ความคิดเห็น:
ผลิตภัณฑ์ที่ยอดเยี่ยมไม่มีคู่แข่งในราคานี้ มีความสุขอย่างยิ่งกับการซื้อ
ข้อดี:
มันยอดเยี่ยมมากสิ่งที่เป็นหน้าจอประกอบ แต่โดยเฉพาะอย่างยิ่งมันเป็นเสียงที่ยอดเยี่ยม รับมือได้ดีโดยไม่ต้องคอลัมน์ !!!! มีความถี่และคุณภาพไม่เท่ากัน !!! เหมือนกันหมด Harman Kardon !!!! การชมภาพยนตร์อย่างมีความสุขเสียงสเตอริโออยู่ในระดับสูงสุด! ไม่มีเบรคทุกอย่างแค่บิน !!!
ข้อเสีย:
หนึ่งเล็กมากลบไม่แตะสองครั้งปลดล็อคหน้าจอ !!!!
ความคิดเห็น:
ชื่นชมอย่างมากสำหรับคุณภาพของภาพและเสียงโดยเฉพาะ !!!! HUAWEI จีนทำได้ดีเยี่ยมและน่าทึ่งกับผลงาน! ไม่ใช่เพื่ออะไรที่แท็บเล็ตมีชื่อเล่นว่า Media Pad! ใช่และมีช่องเสียบหูฟังแบบเก่าที่เรียบง่าย !!! ไม่ให้หรือเอาทุกอย่างมาเป็นประเด็น !!!