Hikvision DS-2CD2122FWD-IS
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
6
คะแนนที่ดีที่สุด
กล้อง IP
ตรวจจับการเคลื่อนไหว - สำหรับการเฝ้าระวังวิดีโอ - สำหรับบ้าน - ความละเอียด: Full HD - พร้อม Wi-Fi - กลางแจ้ง
ซื้อ Hikvision DS-2CD2122FWD-IS
ข้อมูลจำเพาะ Hikvision DS-2CD2122FWD-IS
| หลัก | |
| การใช้ | ถนน |
| ประเภทของเปลือก | โดม |
| การเชื่อมต่อ | LAN |
| ความสามารถของกล้อง | |
| การออกแบบและความสามารถ | แหล่งจ่ายไฟ POE, เซ็นเซอร์ตรวจจับการเคลื่อนไหว, เครื่องอ่านการ์ด / Micro SD / SDHC / SDXC /, อินพุต / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / 1, จังหวะ, 1 เอาต์พุต /, รองรับ WDR, ไฟส่อง IR |
| ช่วงแสงด้านหลัง | 30 ม |
| เมทริกซ์ | |
| ประเภทเมทริกซ์ | CMOS |
| ขนาดเมทริกซ์ | 1/2.8" |
| จำนวนล้านพิกเซล | 2 ล้านพิกเซล |
| ความละเอียดวิดีโอ | 1920x1080 px |
| ความถี่เฟรม | 30 เฟรมต่อวินาที |
| ความสว่างขั้นต่ำ | 0.03 ลักซ์ |
| อัตราส่วนรูรับแสง | f / 2.0 |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | H.264, MJPEG, H.264 + |
| เลนส์ | |
| โฟกัส | ถาวร |
| ความยาวโฟกัส | 2.8mm / 4mm, 6mm (ตัวเลือก) / |
| มุมมองแนวนอน | 106 ° |
| ทั่วไป | |
| อาหาร | 12 V / สูงสุด การบริโภค - 5 W / |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ~ + 60 ° C |
| ความชื้นสูงสุด | 95 % |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| การสนับสนุน ONVIF | + |
| ที่อยู่อาศัยทนป่าเถื่อน | / IK10 / |
| ขนาดโดยรวม | 82x111x111 มม |
| น้ำหนัก | 500 ก |