ซีรี่ส์ GRAPE (GTE-5, GTM-5.5, GTS-5, GTM-P, GTE-5.5, GTA-5)
บทวิจารณ์สั้น ๆ
ซื้อ GRAPE series (GTE-5, GTM-5.5, GTS-5, GTM-P, GTE-5.5, GTA-5)
ข้อมูลจำเพาะ GRAPE series (GTE-5, GTM-5.5, GTS-5, GTM-P, GTE-5.5, GTA-5)
| หลัก | |
| ขนาดหน้าจอ | 5 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | 1280x720, IPS สี, 16.78 ล้านสี, ระบบสัมผัส, มัลติทัช, capacitive / |
| น้ำหนัก | 179 กรัม |
| ขนาด | 73x145.3x7.5 มม |
| ความจุแบตเตอรี่ | 3000 mAh |
| อุปกรณ์ | นักแปลสายชาร์จสาย USB หูฟัง |
| ขนาดหน่วยความจำ | Micro SD สูงสุด 64 GB |
| สนับสนุน. รูปแบบ | MP3 / WMA / WAV / AAC / OGG / OGA / APE / FLAC, MPEG1 / 2/4, H.264, MJPEG, VC1, WMV, RealVideo, MVC |
| สร้างขึ้นใน. แสงไฟ | ใช่ |
| Auth. การหมุนหน้าจอ | ใช่ |
| เครื่องเล่นวีดีโอ | ใช่ |
| การแลกเปลี่ยนข้อมูลกับพีซี | ใช่ |
| ประเภทของเปลือก | Monoblock พลาสติกแก้ว |
| กล้อง | 8 Mpx (แฟลช, โฟกัสอัตโนมัติ), ด้านหน้า 5 Mpx |
| บลูทู ธ | ใช่ |
| การนำทาง | A-GPS |
| ม็อบ จุดเชื่อมต่อ WI-FI | ใช่ |
| Wi-Fi | ใช่ |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 ซิม |
| ไจโรสโคป | ใช่ |
| Accelerometer | ใช่ |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 5.1 |
| มาตรฐาน | ระบบ GSM 900/1800/1900, 3G |
| แกะ | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน | 16GB + 16GB |
| เครื่องอัดเสียง | มี |
| วิทยุ FM | มี |
| โทร | มีความเป็นไปได้ของ MP3 สำหรับการโทร + การสั่นเตือน |
| รองรับรูปแบบเสียง | MP3 \ WAW \ AMR \ AWB ฯลฯ (เครื่องเล่น) |
| รองรับรูปแบบวิดีโอ | MP4,3GP, AVI, FLV |
| การซิงโครไนซ์กับพีซี | มี |
| อื่น ๆ | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียงการบันทึกวิดีโอเครื่องนำทาง |
ความเห็นเกี่ยวกับ GRAPE series (GTE-5, GTM-5.5, GTS-5, GTM-P, GTE-5.5, GTA-5)
แปลภาษาหลักโดยไม่ใช้อินเทอร์เน็ตสะดวกมาก (มากกว่าสิบ) สองซิมการ์ดการนำทางรวดเร็วบทช่วยสอนนั้นยอดเยี่ยมมันจะดีสำหรับเด็กนักเรียน และสำหรับทุกคน เป็นของขวัญการ์ดหน่วยความจำสุดเท่และแบตเตอรี่ภายนอกสิ่งที่จำเป็นสำหรับความสุข))
อะไรก็ตามที่เกี่ยวข้องกับ Android หากคุณเป็นแฟนของ Apple อาจจะไม่ถูกใจคุณ โดยทั่วไปทุกอย่างมีค่า มากกว่า.
ของเด็ดจะว่ายังไง ฉันจะบอกว่าไม่สามารถถูกแทนที่ได้ สำหรับการเดินทางเพื่อติดต่อธุรกิจในต่างประเทศโดยเฉพาะอย่างยิ่งการเดินทางท่องเที่ยวก็จะมีประโยชน์เช่นกันโดยเฉพาะอย่างยิ่งหากคุณเดินทางแบบป่าเถื่อน ตามการกระทำพวกเขายังมอบการ์ดหน่วยความจำความเร็วสูงให้กับเขาด้วย 64GB โดยทั่วไปเทพนิยาย ทุกอย่างทำงานได้อย่างรวดเร็วไม่ติดขัดทุกที่การแปลด้วยเสียงมีคุณภาพสูงการออกเสียงที่ยอดเยี่ยม! การแปลภาพถ่ายยังอยู่ในระดับ แนะนำ.