FORWARD Sporting 27.5 1.0 (2020)
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
7
คะแนนที่ดีที่สุด
จักรยานเสือภูเขา
งบประมาณ - สำหรับผู้ชาย - สูงถึง 20,000 รูเบิล - ล้อ: 27.5 นิ้ว
ซื้อ FORWARD Sporting 27.5 1.0 (2020)
ข้อมูลจำเพาะ FORWARD Sporting 27.5 1.0 (2020)
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| รุ่น | 2020 |
| อายุ | สำหรับผู้ใหญ่ |
| ประเภท | ภูเขา (MTB) ข้ามประเทศ |
| ประเภทของไดรฟ์ | เชื่อมต่อ |
| กรอบส้อม | |
| วัสดุกรอบ | เหล็ก |
| ขนาดเฟรม | 15", 17", 19" |
| ค่าเสื่อมราคา | หางหนัก |
| ชื่อปลั๊กอ่อน | FWD 286 |
| การออกแบบส้อม | สปริงอีลาสโตเมอร์ |
| ระดับส้อมอ่อน | ที่เดิน |
| ส้อมเดินทาง | 80 มม |
| การปรับจักรยาน | อัตราสปริงของส้อม |
| การออกแบบคอพวงมาลัย | ไม่รวมไม่มีเธรด |
| ขนาดคอพวงมาลัย | 1 1/8" |
| ล้อ | |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ | 27.5 นิ้ว |
| ชื่อยาง | CST C1918, 27.5x2.1 ", 27TPI |
| ชื่อขอบล้อ | FWD |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุลูกปัด | โลหะ |
| คุณสมบัติการออกแบบล้อ | ขอบคู่ |
| เบรก | |
| เบรคหน้า | การเดินทาง / Promax TX-119 |
| ประเภทเบรคหน้า | วีเบรค |
| เบรคหลัง | การเดินทาง / Promax TX-119 |
| ประเภทเบรคหลัง | วีเบรค |
| ติดตั้งดิสก์เบรกได้ | ส้อมกรอบ |
| การแพร่เชื้อ | |
| จำนวนความเร็ว | 21 |
| ตีนผี | เริ่มต้น / Shimano Tourney RD-TY21B |
| ตีนผี | รายการ / Shimano Tourney FD-TY500 |
| จำแลง | เริ่มต้น / Microshift TS38 |
| การออกแบบ Shifter | เรียกปีกนกคู่ |
| รถม้า | ทูนตลับ |
| การออกแบบการขนส่ง | ไม่รวม |
| เทปคาสเซ็ต | เริ่มต้น / FWD KDF-711, 14-28T |
| ดาวในกลักกระดาษ | 7 |
| ดาวระบบ | 3 จำนวนฟัน 42-34-24 |
| การออกแบบแป้นเหยียบ | แพลตฟอร์ม |
| พวงมาลัย | |
| การออกแบบมือจับ | โค้ง |
| อาน | |
| วัสดุโครงอาน | เหล็ก |