ฟอร์แมต Kids BMX 14 (2020)
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
10
คะแนนที่ดีที่สุด
จักรยานเด็ก
สองล้อ - สำหรับเด็กผู้หญิง - สำหรับเด็กผู้ชาย - ตั้งแต่ 3 ขวบ - ตั้งแต่ 5 ขวบ
ซื้อ Format Kids BMX 14 (2020)
คุณสมบัติ Format Kids BMX 14 (2020)
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| รุ่น | ปี 2026 |
| อายุ | เด็ก |
| อายุของเด็ก | 3-5 ปี (สูงไม่เกิน 115 ซม.) |
| ประเภทของไดรฟ์ | เชื่อมต่อ |
| น้ำหนักจักรยาน | 6.39 กก |
| กรอบส้อม | |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ค่าเสื่อมราคา | ขาด |
| การออกแบบส้อม | ยาก |
| การออกแบบคอพวงมาลัย | บูรณาการไม่มีเกลียว |
| ขนาดคอพวงมาลัย | 1 1/8" |
| ล้อ | |
| เส้นผ่าศูนย์กลางล้อ | 14 นิ้ว |
| ชื่อยาง | Kenda Kontact, 14x2.125 " |
| ชื่อขอบล้อ | จัดรูปแบบ Schrader |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุลูกปัด | โลหะ |
| คุณสมบัติการออกแบบล้อ | ขอบคู่ความเป็นไปได้ในการติดตั้งล้อด้านข้าง |
| เบรก | |
| ประเภทเบรคหน้า | ขาด |
| เบรคหลัง | ที่เดิน |
| ประเภทเบรคหลัง | วีเบรค |
| การแพร่เชื้อ | |
| จำนวนความเร็ว | 1 |
| รถม้า | เดิน / Kenli KL-08A, ตลับหมึก |
| การออกแบบการขนส่ง | ไม่รวม |
| ประเภทที่นั่งเพลาแคร่ | สี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| เทปคาสเซ็ต | 9T |
| ดาวในกลักกระดาษ | 1 |
| ดาวระบบ | 1 จำนวนฟัน 25 |
| การออกแบบแป้นเหยียบ | แพลตฟอร์ม |
| ความยาวข้อเหวี่ยง | 11.2 ซม |
| พวงมาลัย | |
| การออกแบบมือจับ | โค้ง |
| อาน | |
| วัสดุโครงอาน | เหล็ก |
บทวิจารณ์ Format Kids BMX 14 (2020)
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
ฝีมือน้ำหนักรายละเอียดทำออกมาได้ดี
ข้อเสีย:
หลังจากใช้งานไปหนึ่งสัปดาห์ล้อหลัง "บิต" เบรคล้อหลังประกอบใหม่ดึงสายเคเบิลทุกอย่างเรียบร้อยดี อาจเป็นไปได้ว่าการประกอบระหว่างการผลิตมีคุณภาพไม่ดี
ความคิดเห็น:
เด็กดีใจเด็กรอบข้างเห็นดีแสดงความคิดเห็นอย่างแข็งขัน: "โอ้ดูบีเอ็ม!" เป็นต้น