ขั้วต่ออัจฉริยะ Evotor 5
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
9
คะแนนที่ดีที่สุด
เครื่องบันทึกเงินสด
การพิมพ์: การถ่ายเทความร้อน - ใช้พลังงานจากแบตเตอรี่ - ใช้พลังงานหลัก - สำหรับผู้ประกอบการแต่ละราย - สำหรับการค้า - โมดูลผู้ซื้อ
ซื้อ Evotor 5 Smart Terminal
ลักษณะของขั้วอัจฉริยะ Evotor 5
| หลัก | |
| รุ่นเทอร์มินัลอัจฉริยะ | อีโวมอเตอร์ 5 |
| แบบจำลอง CCP ในการลงทะเบียนของ Federal Tax Service | ST5F |
| แสดง | 5.5 ", ประเภท capacitive |
| ความละเอียดหน้าจอ | 1280x720 |
| ความหนาแน่นของหน้าจอ | 267 DPI |
| โปรเซสเซอร์คอมพิวเตอร์ | MediaTek MTK8321A, 1.3GHZ |
| ระบบปฏิบัติการ | Evotor OS เวอร์ชัน 3 |
| จำนวน RAM | 1 GB |
| หน่วยความจำกายภาพ | 8 GB |
| หน่วยความจำเพิ่มเติม | ไม่ |
| เครือข่ายไร้สายที่รองรับ | Wi-Fi (โปรโตคอล IPv4), บลูทู ธ 4.0, GSM 2G, 3G |
| การนำทาง | จีพีเอส |
| การเข้าถึงอินเทอร์เน็ต | มินิซิมการ์ด ผู้ให้บริการ: Megafon, MTS, Beeline, Tele2, SIM SIM |
| อีเธอร์เน็ต | ไม่ |
| จำนวนพอร์ต USB สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ภายนอก | 1 (ด้านซ้ายของเคส) |
| อินเทอร์เฟซเพิ่มเติม | ไม่ |
| กล้อง | กล้อง 5MP สองตัว |
| ประเภทของอุปกรณ์การพิมพ์ | กลไกการถ่ายเทความร้อน APS SS205-V4-LV |
| ความเร็วในการพิมพ์ | สูงสุด 50 มม. / วินาที |
| พิมพ์ความกว้างริบบิ้น | 57 มม |
| ตรวจสอบเส้นผ่านศูนย์กลางเทป | สูงสุด 40 มม |
| คัตเตอร์ | หวีพลาสติก 2 อัน |
| ลักษณะสำคัญของหน่วยความจำทางการเงิน | ไม่ |
| เวลาในการเก็บรักษาข้อมูลในการลงทะเบียนหลังจากปิดเครื่อง | ขั้นต่ำ 1440 ชั่วโมง |
| อายุการเก็บรักษาข้อมูลใน FN | อย่างน้อย 5 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟภายนอกพร้อมสายแจ็ค 2.5 5V, 2.1A |
| แบตเตอรี่ | 2600 mAh x 2 |
| อายุแบตเตอรี่ | 6-12 ชม |
| ขนาดโดยรวมมม | 208.4x86x50 |
| น้ำหนักไม่รวมอะแดปเตอร์ไฟฟ้า | 400 ก |
| ประสิทธิภาพของอุปกรณ์ | |
| เวลาทำงานต่อเนื่อง (จากไฟหลัก) | อย่างน้อย 16 ชั่วโมง |
| หมายถึงเวลาระหว่างความล้มเหลว | อย่างน้อย 3000 ชั่วโมง |
| เวลาชีวิต | อย่างน้อย 5 ปี |
| ทรัพยากรเครื่องพิมพ์ | 100 กม |
| สภาพอากาศสำหรับการดำเนินการ | อุณหภูมิตั้งแต่ 0 ถึง +45 °С; |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ไม่สูงกว่า 85% ที่อุณหภูมิ +30 °С |
| สภาพอากาศสำหรับการจัดเก็บและการขนส่ง (ในบรรจุภัณฑ์เดิม) | อุณหภูมิ: ตั้งแต่ -40 ถึง +50 °С; ความชื้นสัมพัทธ์: ไม่สูงกว่า 90% ที่อุณหภูมิ +35 °С |
รีวิวเกี่ยวกับ Evotor 5 Smart Terminal
ข้อดี:
ฉันรอเครื่องบันทึกเงินสดแบบนี้มานานแล้วในแง่ของการใช้งานหน้าจอสัมผัสมันจะดีเช่นสำหรับร้านค้าปลีกขนาดเล็ก
ข้อเสีย:
ไม่
ความคิดเห็น:
มีระบบการรายงานที่แตกต่างกัน ช่วยให้คุณสามารถติดตามพลวัตของการขายควบคุมความสมดุลของสินค้า สะดวกสำหรับผู้ที่ไม่ใช้ 1C.