Dunobil Spiegel Duo
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
19
คะแนนที่ดีที่สุด
เครื่องบันทึกภาพ
Built-in - ราคาไม่แพง - มีกล้องภายนอก - ยานยนต์ - กระจก
ซื้อ Dunobil Spiegel Duo
คุณลักษณะของ Dunobil Spiegel Duo
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะสำคัญ | |
| การออกแบบ DVR | กระจกมองหลังพร้อมหน้าจอ |
| จำนวนกล้อง | 2 |
| จำนวนช่องบันทึกวิดีโอ / เสียง | 1/1 |
| รองรับ HD | 1080p |
| โหมดการบันทึก | วงจรบันทึกต่อเนื่อง |
| ฟังก์ชั่น | เซ็นเซอร์ช็อต (G-sensor) การตรวจจับการเคลื่อนไหวในเฟรม |
| การบันทึก | เวลาและวันที่ |
| เสียง | ไมโครโฟนในตัว (สามารถปิดใช้งานได้), ลำโพงในตัว |
| การเชื่อมต่อกล้องภายนอก | มี |
| กล้อง | |
| เมทริกซ์ | 1.30 ล้านพิกเซล |
| มุมมอง | 120 ° (แนวทแยง) |
| โหมดถ่ายภาพ | มี |
| บันทึกวีดีโอ | |
| เขียนการป้องกัน | มี |
| โหมด | เริ่มการบันทึกอัตโนมัติ |
| รูปแบบการบันทึก | AVI |
| อาหาร | |
| อาหาร | จากแบตเตอรี่จากระบบไฟฟ้ารถยนต์ |
| รูปแบบแบตเตอรี่ | เป็นเจ้าของ |
| ความจุแบตเตอรี่ | 300 mAh |
| หน้าจอ | |
| เส้นทแยงมุม | 4.3" |
| การเชื่อมต่อ | |
| อินพุต | วิดีโอคอมโพสิต x1, เสียง x1 |
| เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์ผ่าน USB | มี |
| การจัดเก็บข้อมูล | |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | microSD (microSDHC) สูงสุด 32 GB |
| นอกจากนี้ | |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 - +60 องศาเซลเซียส |
| ขนาด (กว้าง x สูง x หนา) | 303x83x38 มม |
บทวิจารณ์ Dunobil Spiegel Duo
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
คุ้มค่าเงินกล้องหน้า
ข้อเสีย:
ไม่ใช่ซอฟต์แวร์ที่เสถียรที่สุดกล้องหลังที่อ่อนแอมาก
ความคิดเห็น:
ดีมากสำหรับราคา
ข้อดี:
ราคาดีถ่ายกลางคืนได้ดี
ความคิดเห็น:
ฉันจะทำการจองทันทีเพื่อประเมินในแง่ของอัตราส่วนราคา / คุณภาพ ตามธรรมชาติรุ่นมากกว่า 7000 ... ฯลฯ "ทารก" นี้ด้อยกว่า กลับไปที่พารามิเตอร์กัน สำหรับฉันโดยส่วนตัวแล้ว 120 องศาก็เพียงพอแล้ว แต่สำหรับผู้อยู่อาศัยในมอสโกวที่มีทางหลวง ... จริงๆแล้วฉันไม่รู้ แต่โดยทั่วไปอุปกรณ์ก็ไม่เลว
ข้อดี:
ราคา 2in1 ยิงดี.
ข้อเสีย:
ทุกอย่างอยู่ในเกณฑ์ปกติ
ความคิดเห็น:
อย่างแรกเครื่องบันทึกนี้ถูกติดตั้งในรถของภรรยาของฉัน ตามที่พวกเขาพูดฉันต้องการวิเคราะห์วัตถุประสงค์ เธอชอบมันมาก - จากนั้นฉันก็หยิบมันขึ้นมาเอง ผมใช้มาประมาณ 2 เดือน โดยหลักการแล้วไม่เลวสำหรับราคานี้ สิ่งที่ฉันต้องการคือภาพที่ดีของรถด้านหน้าบันทึกจากด้านหลังใช้งานง่ายปุ่มมีขนาดใหญ่ดังนั้นฉันจึงไม่พลาดติดตั้งง่ายคำแนะนำที่ชัดเจนและมุมมองที่มองไม่เห็นสำหรับผู้สัญจรไปมา พวกเขาไม่สามารถถ่ายงานแต่งงานได้ดังนั้นนายทะเบียนจึงอายุห้าขวบ
ฉันใช้มันเพียงหนึ่งเดือนฉันสามารถให้คะแนนได้อย่างสมบูรณ์แบบ รูปแบบที่แตกต่างกันตรงกับกระจกเหมาะที่สุดการออกแบบนั้นแขวนไว้สูงและไม่รบกวนมุมมอง มีกล้องอีกหนึ่งตัวใช่พวกเขาไม่ลืมที่จะใส่มันลงในกล่อง เขาไม่ได้ทุบทิ้งปล่อยไว้เผื่อมีคนค้ำประกัน เราถ่ายวิดีโอทดลองกับลูกสาวดูบนคอมพิวเตอร์การ์ดหน่วยความจำอ่านได้อย่างสมบูรณ์แบบ เผื่อเกิดเหตุจะได้ไม่มีปัญหา
ฉันใช้ DVR เครื่องนี้เมื่อไม่นานมานี้คุณภาพของวิดีโออยู่ในระดับที่ดีผมเอาอันนี้ทั้งราคาและกระจกมองหลัง ป้ายทะเบียนมองเห็นได้ทั้ง 2 เลนการถ่ายภาพกลางคืนทำได้ดีภายใต้แสงไฟ ติดอยู่กับกระจกหน้ารถอย่างแน่นหนา
มุมมองที่กว้างมากสำหรับร่างกายประเภทนี้และการบันทึกวิดีโอที่ดี ขั้นตอนการดูทีวีจากการ์ดหน่วยความจำนั้นสะดวกเราได้ลองแล้ว กล้องตัวที่สองไม่สามารถใช้งานได้นาน แต่พี่ชายของฉันก็มาหามันทันที เขาเริ่มสนใจรุ่นนี้ติดตั้งด้วยตัวเองและดูวิธีการทำงานและในฐานะคนที่เป็นอิสระเขาก็เริ่มสนใจเช่นกัน
ข้อดี:
ความสะดวกในการจัดวางและคุณภาพของการถ่ายภาพ
ข้อเสีย:
ยังไม่ได้ระบุ
ความคิดเห็น:
ก่อนหน้านี้ลูกชายไม่ต้องการติดตั้งเครื่องบันทึกภาพในรถเนื่องจากมีสิ่งกีดขวางบนกระจกหน้ารถเครื่องเดียวกันนี้ติดอยู่ที่กระจกและสิ่งนี้ทำให้เขาต้องซื้อเครื่องบันทึกดังกล่าวด้วยและสามีและลูกชายก็มีความสุข
DVR ราคาถูกและค่อนข้างดี สกรูที่สะดวกสบายแม้ว่าในตอนแรกเขาจะทนทุกข์กับเขา การถ่ายภาพแบบ HD ฉันคิดว่าเป็นพารามิเตอร์ที่ดีที่สุดสำหรับรุ่นดังกล่าว มุมมองไม่กว้างมาก แต่ก็เพียงพอ ทุกคนมีความสุข
ข้อดี:
การตั้งค่าที่สะดวกคุณสามารถแสดงภาพจากกล้องทั้งสองราคา
ข้อเสีย:
-
ความคิดเห็น:
ฉันมีทุกอย่างที่ต้องการจากนายทะเบียนรายนี้ ฉันชอบฟังก์ชั่นและการใช้งานเป็นอย่างมาก ฉันต้องการอุปกรณ์ในกระจกและฉันมีกล้องสองตัว และแน่นอนราคาไม่แพง กระจกมีการเคลือบป้องกันแสงสะท้อน - เพื่อไม่ให้รถคันข้างหลังตาบอดอีกต่อไปมุมมองที่กว้างกว่าในแบบดั้งเดิมป้ายทะเบียนรถและเครื่องหมายถนนสามารถดูได้ในบันทึกโดยไม่มีปัญหาใด ๆ - ดังนั้นตอนนี้คุณจึงสงบ เกี่ยวกับสถานการณ์ แนะนำ.
ฉันชอบ Dunobil Spiegel Duo DVR มาก หน้าจอจะแสดงภาพยานพาหนะและภูมิประเทศที่ชัดเจนในช่วงเวลาใดก็ได้ของวัน มีกล้องมองหลังหน้าจอขนาดใหญ่ในตัว การยึดที่ดีเยี่ยม ถ้าแก้ไขดีแล้วจะไม่มีอาการสั่นเมนูง่ายๆสะดวก นอกจากนี้เครื่องบันทึกภาพรุ่นนี้ยังมีมุมมองที่กว้าง เตือนเกี่ยวกับกล้องตรงเวลา