DOOGEE X90L
บทวิจารณ์สั้น ๆ
เลือกในการให้คะแนน
8
คะแนนที่ดีที่สุด
สมาร์ทโฟนสูงถึง 10,000 rubles
2026 - 4G - Android 9
ซื้อ DOOGEE X90L
ข้อมูลจำเพาะของ DOOGEE X90L
Yandex.Market ข้อมูล
| ลักษณะทั่วไป | |
| ประเภท | สมาร์ทโฟน |
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| เวอร์ชันระบบปฏิบัติการเมื่อเริ่มการขาย | Android 9.0 |
| ประเภทของเปลือก | คลาสสิก |
| จำนวนซิมการ์ด | 2 |
| ประเภทซิมการ์ด | นาโนซิม |
| โหมดการทำงานของซิมการ์ดหลายใบ | สลับกัน |
| น้ำหนัก | 150 ก |
| ขนาด (WxHxT) | 75.25x156.8x9 มม |
| หน้าจอ | |
| ประเภทหน้าจอ | สีสัมผัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | มัลติทัชแบบ capacitive |
| เส้นทแยงมุม | 6.1 นิ้ว |
| ขนาดรูปภาพ | 1280x600 |
| พิกเซลต่อนิ้ว (PPI) | 232 |
| อัตราส่วนภาพ | 19:9 |
| หมุนหน้าจออัตโนมัติ | มี |
| ความสามารถด้านมัลติมีเดีย | |
| จำนวนกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 2 |
| ความละเอียดกล้องหลัก (ด้านหลัง) | 8 MP, 5 MP |
| รูรับแสงของกล้องหลัก (ด้านหลัง) | F / 2.20 |
| โฟโต้แฟลช | ด้านหลัง LED |
| บันทึกวีดีโอ | มี |
| กล้องด้านหน้า | ใช่ 5 MP |
| เสียง | MP3, AAC, WAV, WMA |
| การสื่อสาร | |
| มาตรฐาน | GSM 900/1800/1900, 3G, 4G LTE |
| รองรับแถบ LTE | วง 1/3/7/8/20 |
| อินเทอร์เฟซ | Wi-Fi, บลูทู ธ , USB |
| ตำแหน่งทางภูมิศาสตร์ | จีพีเอส |
| หน่วยความจำและโปรเซสเซอร์ | |
| ซีพียู | MediaTek MT6739 |
| จำนวนแกนประมวลผล | 4 |
| โปรเซสเซอร์วิดีโอ | PowerVR GE8100 |
| หน่วยความจำในตัว | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด RAM | 3 GB |
| ช่องเสียบการ์ดหน่วยความจำ | ใช่สูงสุด 128 GB รวมกับซิมการ์ด |
| อาหาร | |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li- โพลิเมอร์ |
| ความจุแบตเตอรี่ | 3400 mAh |
| แบตเตอรี่ | ไม่สามารถถอดออกได้ |
| ฟังก์ชั่นอื่น ๆ | |
| สปีกเกอร์โฟน (ลำโพงในตัว) | มี |
| ควบคุม | การโทรออกด้วยเสียงการควบคุมด้วยเสียง |
| โหมดการบิน | มี |
| เซนเซอร์ | ไฟส่องสว่างอ่านลายนิ้วมือ |
| โคมไฟ | มี |
| โฮสต์ USB | มี |
| ข้อมูลเพิ่มเติม | |
| อุปกรณ์ | สมาร์ทโฟนเครื่องชาร์จสาย USB |
ความคิดเห็นจาก DOOGEE X90L
Yandex.Market ข้อมูล
ข้อดี:
เปล่า Android 9.0 หน้าจอดีแบตอึดฉลาด
ข้อเสีย:
ไม่
ความคิดเห็น:
ฉันซื้อสมาร์ทมาในราคา 4190 พวกเขานำมันมาพร้อมกับหน่วยความจำ 32 GB และ RAM 3 GB พื้นที่ว่างมากมาย ขยะ Google ที่ไม่จำเป็นส่วนใหญ่สามารถปิดได้ กลิ้งไปด้านบนของ Nova Launcher มันกลายเป็นขนม ผมแนะนำให้ซื้อ
ฉันใช้มันเมื่อไม่นานมานี้ฉันสั่งสมาร์ทโฟนและจัดส่งภายในหนึ่งวันจัดส่งที่รวดเร็วและร้านค้าที่ดีในราคาที่น่าดึงดูดฉันซื้อ Android 9 ที่รวดเร็วด้วยเงินที่ไร้สาระกล้องและหน่วยความจำพอใจอย่างสมบูรณ์ทุกอย่างเป็นไปตามที่ระบุ ขอแนะนำ! เลขที่З .: 329816